Ask Cần tìm 1 sư phụ tuyệt vời!!!!

Cần tìm sư phụ tuyệt vời thế đệ tử có tuyệt vời ko? Đệ tử tuyệt vời thì mới có sư phụ tuyệt vời dc, yêu cầu là nữ, da trắng mặt xinh, cao 1m6>, số đo 3 vòng 85-56-90, ngoan, biết nghe lời, chấp nhận ở nội trú, đủ các tiêu chí trên thì nộp đơn rồi ngồi chờ xét duyệt nhé

Mình có dự án 1 thang kiếm ko dưới 300 củ khoai! Vậy bạn trả cho mình bao nhiêu? 1 tỉ ko?
Quên suy nghĩ tìm sư phụ đi! Tự bạn bơi đi vì ko ai dạy bạn bơi đâu! Bạn sẽ chết chìm nếu cứ mãi suy nghĩ như vậy!

Cần tìm sư phụ tuyệt vời thế đệ tử có tuyệt vời ko? Đệ tử tuyệt vời thì mới có sư phụ tuyệt vời dc, yêu cầu là nữ, da trắng mặt xinh, cao 1m6>, số đo 3 vòng 85-56-90, ngoan, biết nghe lời, chấp nhận ở nội trú, đủ các tiêu chí trên thì nộp đơn rồi ngồi chờ xét duyệt nhé
1 Sụ Phụ từng bị đệ tử tạo phản cho biết!

Mình có dự án 1 thang kiếm ko dưới 300 củ khoai! Vậy bạn trả cho mình bao nhiêu? 1 tỉ ko?
Quên suy nghĩ tìm sư phụ đi! Tự bạn bơi đi vì ko ai dạy bạn bơi đâu! Bạn sẽ chết chìm nếu cứ mãi suy nghĩ như vậy!
Chúng em đang tìm một "cái phao" để "tập bơi" đây ah.
Boss có môn công phu nào chỉ dạy cho anh em biết với. :)

Tình hình là e có VPS rồi 1 vài cái tools linh tinh, vip72, tools youtube mà giờ chưa đc cao nhân nào hướng dẫn gì cả :(
Giờ mong đc bác nào chỉ đường dẫn lối cho e làm việc với chứ lông bông mãi cũng chết :((
tools ytb bạn nói là tool gì, Pm skype mình nc nha

em đủ tiêu chuẩn như bác nói bác cho em xin quỳ vái lậy 3 cái ạ

Những người mới thường rất sợ thất bại, một phần cũng bởi họ ít vốn nên HYIP không nên vào.
Lại gặp bác,

Tình hình là e có VPS rồi 1 vài cái tools linh tinh, vip72, tools youtube mà giờ chưa đc cao nhân nào hướng dẫn gì cả :(
Giờ mong đc bác nào chỉ đường dẫn lối cho e làm việc với chứ lông bông mãi cũng chết :((
NICK 2014

theo e đi bác, không vốn ngày 50 chai, có vốn thì 100-200 chai là bình thường

SCAMMER rất thích topic này, thớt định hiến dâng mấy trăm mỹ kim để theo scammer học nghề ? :v

2011 nè c..hốt t với

Tự règ net, tự băm thụi bạn ơi, có ít ăn ít, có nhiều ăn nhiều, từ từ sẽ khác, đi xin xỏ chả ai chỉ trên cái đất mmo này đâu ( cứ google ra hết)

Tự règ net, tự băm thụi bạn ơi, có ít ăn ít, có nhiều ăn nhiều, từ từ sẽ khác, đi xin xỏ chả ai chỉ trên cái đất mmo này đâu ( cứ google ra hết)
Tức là cần 1 website có nội dung bằng English rồi reg net hả thím?

Tức là cần 1 website có nội dung bằng English rồi reg net hả thím?
thấy bạn già nhiệt tình quá,

share bác tí kinh nguyệt nè.

chơi CPM vài đây tìm net: adswiki.net
Choi offer vào đay tìm net: affpaying.com
Chơi gái vào đây tìm nét: kieplamthue2701

kinh nghiệm: tự reg, tự băm, nét ban -> tìm nguyên nhân, đăng kí lại, hoặ đặng kí thằng khác, có cả triệu net trên đó,

kinh nghiệm: tự reg, tự băm, nét ban -> tìm nguyên nhân, đăng kí lại, hoặ đặng kí thằng khác, có cả triệu net trên đó,
Để bạn già nghiên cứu.
Cám ơn kinh nguyệt của bạn. :confused::confused:

Bác tìm đc đệ tử như thế thì chuyển nhượng cho mình nhé :D

bác làm sư phụ e đi, e còn chưa biết có tool nào để chiến yt nữa :(
cũng chẳng biết bác ạ :(( n

e muốn chơi cả 3 đc k :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week