Cần tìm các bạn thành lập nhóm 10 người mua key tinsoft !!!

BlackDJ

Junior
Reactions
21
MR
0.041
Như tiêu đề, mình cần thành lập nhóm 10 người để chung nhau mua key tínsoft vĩnh viễn với giá 50$/ 1 key. Hiện tại đã có 3 bạn rồi, còn cần tìm thêm 7 bạn nữa. Bạn nào có nhu cầu muốn vào nhóm thì inbox Yahoo mình : pth4993
Ngoài lề: Mua lại key tínsoft vĩnh viễn của bạn nào không dùng muốn bán lại, giá thỏa thuận. Pm yahoo up phía trên.
Cám ơn đã đọc bài đăng!!!

Hỏi ngoài lề tí. Bên tinsoft có bán tool RRS ko c?

:cool::cool:up

Up. Còn cần tìm thêm 5 bạn nữa :D

Up cần thêm 4 người nữa

Ai cần cứ pm mình mình bán lại giá rẻ cho.. Vì mình có team mua số lượng lớn rồi. Ko cần rủ nhau nữa :)

Up cần thêm 3 :)

Không cậu à! :D Mình mới hỏi họ hôm nọ

Bùn nhỉ. Net yêu cầu cái đó mà ko biết sao đây. C mua dc hay biết ai sell tool thì pm yahoo mình với nhé. thank c.

Tool này chỉ hoạt động ukie trên bs8 --> lên bs9 là loạn xạ luôn nhé. Chưa kể đến việc giờ tinsoft ko update model nữa hay sao ý (dùng bs tweak 3.1 thì model đều là android 4.4 trong khi tinsoft ko đc như vậy)
--> bạn cân nhắc nếu tính làm off trên bs vì một số con chỉ xuất hiện khi android 4.4

Tool này chỉ hoạt động ukie trên bs8 --> lên bs9 là loạn xạ luôn nhé. Chưa kể đến việc giờ tinsoft ko update model nữa hay sao ý (dùng bs tweak 3.1 thì model đều là android 4.4 trong khi tinsoft ko đc như vậy)
--> bạn cân nhắc nếu tính làm off trên bs vì một số con chỉ xuất hiện khi android 4.4
Cám ơn ạ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week