Waiting for Answer Cần tìm chủ stk vcb 0081001198188

Đã giải quyết vcb rồi bro, cũng chỉ tới mức nhân viên vcb hỗ trợ gọi cho người ta nhờ trả lại thôi. Do stk này có nằm trong cache trình duyệt nên chắc chắn 96% mình có giao dịch với người này trên mmo rồi, đăng topic hỏi đại thôi, may thì đúng + dc người ta trả lại ko thì thôi. Lâu lâu lộn phát cho nó tỉnh, haizzz.
mình ko nhầm bên VCB khi bạn báo chuyển nhầm họ sẽ Hold tiền lại nếu người đó chưa rút ra mà bạn, và họ sẽ liên lạc với bên kia để giải quyết, chỗ bạn sao kì vậy

khogn phai tai khoan minh roi

mình ko nhầm bên VCB khi bạn báo chuyển nhầm họ sẽ Hold tiền lại nếu người đó chưa rút ra mà bạn, và họ sẽ liên lạc với bên kia để giải quyết, chỗ bạn sao kì vậy
ngân hàng đâu có quyền hold đâu

=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Thằng bạn lại bị mất 3tr! =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

chia buồn cùng anh, tiền nhiều quá toàn nhầm thôi :oops:
Hạn chế gd >1tr nhé, mất công nhầm >10tr thì chết :D

ngân hàng đâu có quyền hold đâu
nếu bạn chứng minh đc là tiền của bạn họ sẽ giúp bạn hold lại 7 ngày và Liên lạc bên kia để giúp bạn giải quyết, ko phải chém đâu là thật đó bạn, nhưng với điều kiện số tiền bạn vừa chuyển vào bên kia chưa rút ra, ý là số tiền trong TK người đó phải bằng hoặc hơn con số bạn nói thì ngân hàng họ sẽ giúp bạn hold để giải quyết còn nếu số tiền dưới thì họ chỉ LH bên kia giúp bạn mà thôi
Vậy thì bạn nhầm rồi đó!
cái này mình từng bị và đc giải quyết vậy mà, đầu tiền lên ngân hàng báo chuyển nhầm sau đó sẽ cho mình làm đơn, rồi sau đó là họ chẹck TK kia rồi hold lại đồng thời sẽ gọi điện thoại cho người kia báo là có người chuyển tiền nhầm vào tk họ, nếu lúc đó họ xác nhận luôn là đúng thì số tiền đc chuyển về tk bạn lại, còn nếu họ cố tình muốn lấy thì họ sẽ nói ko đúng rồi thì bên Bạnk sẽ báo với mình để 2 bên nc với nhau . Chắc có thể giờ nó thay đổi cách làm việc thôi, còn nói có tay trong Hold thì ko phải đâu nó đập cho vêu mồm chứ tay trong ko làm giấy tờ đàng hoàng nó kiện cho mà mất việc

nếu bạn chứng minh đc là tiền của bạn họ sẽ giúp bạn hold lại 7 ngày và Liên lạc bên kia để giúp bạn giải quyết, ko phải chém đâu là thật đó bạn, nhưng với điều kiện số tiền bạn vừa chuyển vào bên kia chưa rút ra, ý là số tiền trong TK người đó phải bằng hoặc hơn con số bạn nói thì ngân hàng họ sẽ giúp bạn hold để giải quyết còn nếu số tiền dưới thì họ chỉ LH bên kia giúp bạn mà thôi

cái này mình từng bị và đc giải quyết vậy mà, đầu tiền lên ngân hàng báo chuyển nhầm sau đó sẽ cho mình làm đơn, rồi sau đó là họ chẹck TK kia rồi hold lại đồng thời sẽ gọi điện thoại cho người kia báo là có người chuyển tiền nhầm vào tk họ, nếu lúc đó họ xác nhận luôn là đúng thì số tiền đc chuyển về tk bạn lại, còn nếu họ cố tình muốn lấy thì họ sẽ nói ko đúng rồi thì bên Bạnk sẽ báo với mình để 2 bên nc với nhau . Chắc có thể giờ nó thay đổi cách làm việc thôi, còn nói có tay trong Hold thì ko phải đâu nó đập cho vêu mồm chứ tay trong ko làm giấy tờ đàng hoàng nó kiện cho mà mất việc
NĂm trước mình bị và Bank chỉ bảo 1 câu: Nếu người bị chuyển nhầm chịu trả thì được và ngược lại!

vãi, vớ vẩn vậy, họ có ý chuyển nhầm, mà bank hold bank làm ảnh hưởngg đên công việc của mình thì kiện chết mịa nó đi chứ

vãi, vớ vẩn vậy, họ có ý chuyển nhầm, mà bank hold bank làm ảnh hưởngg đên công việc của mình thì kiện chết mịa nó đi chứ
họ chỉ đc quyền hold số tiền bạn chuyển vào mà báo là nhầm thôi ko phải Hold nguyên tải khoản, ví dụ TK bạn có 10tr có người chuyển nhầm 5 triệu vào đó thành 15 triệu thì bạn sẽ bị giữ 5tr đó lại nhưng nó vẫn nằm trong TK bạn chỉ là bạn ko đc rút thôi còn 10tr kia bạn làm gì cũng đc,
NĂm trước mình bị và Bank chỉ bảo 1 câu: Nếu người bị chuyển nhầm chịu trả thì được và ngược lại!
cái này chắc tùy đứa nhiều đứa nó ko muốn giúp mình vì cái này là tội mình ngu mà nên nó ko thèm quan tâm đó mà :p

ái chà! cứ tranh luận mãi :eek::eek::eek: ... hãy thử nghiệm với 1 ít tiền để rút ra trải nghiệm ... cứ chuyển nhầm rồi ra bank khiếu nại và yêu cầu tạm giữ (hold) sẽ rõ thực hư (ngày đẩu tuần, các bank đều làm việc ... testing hết bank càng tốt) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Khiếp... nhầm hẳn 3tr luôn.... khó lòng rồi... đang lúc đầu tháng hóng lương bổng ở đâu rơi ra cục tiền thì cũng căng :confused:

Chuyển online mà lỗi đánh máy...tay trong này muốn về vườn

có tay trong là vẫn hold được mà :D
P/s: lỗi đánh máy của nhân viên ngân hàng khi khách hàng nạp tiền vào tài khoản :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom