Cần tìm đồng đội làm affiliate marketing

E cũng vì cuộc sống mà phải lăn ra ngoài kiếm tiền mà bác, cố gắng theo đuổi công việc MMO này thôi. Nó phù hợp với tính cách của mình. Tự làm chủ, tự do hơn là làm công việc làm công ăn lương

Hiện tại e cũng đang học, mài mò nghiên cứu, 1-2 tháng đầu e không kiếm được đồng nào, tầm tháng thứ 3 thì dần dần cũng ổn, số tiền kiếm được còn hơn tiền lương ở ngoài, càng làm nhiều thì tích lũy kinh nghiệm nhiều. Kinh nghiệm nhiều thì tiền nhiều.

Sau khi thu nhập ổn định thì mình nghỉ việc làm công ăn lương và theo đuổi nó. Hãy nghĩ nó là một cái nghề của mình chứ đừng nghĩ nó chỉ là công việc làm thêm
Bác làm mảng gì thế ạ
Chứ em 3 tháng qua tan nát vài k$ rồi
Giờ thiếu nợ đến nơi gđ nhỏ sắp vỡ

Dành time ca ngày chạy theo cái này có mà đói, mmo nó chỉ là phụ thôi, vẫn cần có 1 công viêc ôn định

Mình tham gia khá nhiều lĩnh vực kiếm tiền từ MMO. Hiện tại 100% dồn lực làm affiliate marketing. chủ yếu là paid traffic qua gg. Sắp tới sẽ về FB ads, Tiktok,.. 100% là black như chạy ngưỡng & mã
Chỉ có kiến thức về GG Ads, các mảng khác chưa đụng đến
Ham học hỏi, mọi kiến thức đều tự test và sinh ra quy trình. Luôn tìm tut và thích nghi.
Làm công ăn lương ngày 8-10 tiếng và dành cả ngày để làm MMO, ngày ngủ trung bình 4-6 tiếng
Đã chạy các net VN và Global
Mong tìm được đồng đội chung chí hướng để thảo luận vấn đề
Ưu tiên những người ae hướng nội, sống nội tâm, dành cả ngày để kiếm tiền. Luôn cố gắng và không bao giờ bỏ cuộc. Khiêm tốn, không tự cao tự đại..

Người thực sự nghiêm túc hãy inbox

Lười biếng, Toxic ko chơi chung
Mong chủ post sớm tìm được người hợp tác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back