Other Cần tìm kho để hàng HCM - 200k/tháng(ưu tiên bạn hộ khẩu tại HCM)

bác giải thích sao phải đặt cộc lại cho bác, nếu là thẻ học thì chỉ cần nguyên tem lớp cào là d sao phải thế, bắt ngta đi đặt cọc xong rồi vì số tiền ấy mà phải mất công đến tận nơi đòi khi có vấn đề chắc

vãi cả đặt cọc :D

là bác mà cho thuê nhà thì phải đặt cọc cho chủ thớt từ 500k - 1tr, còn mỗi tháng bác chủ thớt trả bác 200k âu cơ
đang buồn ngủ mà nghe xong giải thích của bác chỉ muốn..!!!!!!!!!!!>>>>>><<<<<<<<<:mad:

phải cọc 1 triệu , mất thời gian tiếp khách, đưa hàng lâu lâu cần ra ngoài gấp, phải ở nhà đợi khách tới... ... tháng được 200k

200k phải có một người luôn ở nhà cho bạn, chưa kể bạn ra ra vào vào lấy hàng phải mở cổng khoá cổng ...

Có chút ảo tưởng ko???

chưa kể nhà người ta ở đó mà bạn đòi người ta đặt cọc tiền cho bạn.

Một ngày 10k = tiền ăn sáng của sinh viên nghèo = 300k/tháng

....

có quá nhiều lý do cho bạn để nghĩ lại bài toán này.

chỉ sợ đến tháng chuẩn bị lấy 200k thì thớt bảo làm xước đồ của thớt, bắt đền 1tr thì vỡ mặt :D:D

bắt người ta đặt cọc thì quả là phi lý ... cậu làm ăn kiểu này cần có giấy tờ biên nhận hàng hóa ( lúc nhận k đổ vỡ gì vv ) ... rồi hợp đồng người ta gửi hàng của cậu bao nhiêu tháng .. chứ tháng 200k bắt người ta cược 1tr .. :v bó tay

hàng này là hàng " VAV " các bác phải đặt cọc chứ để đấy 1 tháng các bác.....hết thì nát hàng :D:D:D

Bất cứ là hàng gì nhưng 2 triệu còn nghe đc chứ 200k chắc chả ai vạ mà vác hàng của thớt để ở nhà đâu
Vãi cả 200k :p

Chắc chẳn không nhận nổi cái 200k của thớt.
Cầm 1 củ tiền cọc, ngày nào đó thớt vào lấy hết hàng đi và cầm theo 1 củ ra đi vĩnh viễn là cái chắc :D

200k mà cho chỗ để hàng rồi có người canh giao hàng cho nhân viên, vcl thật

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week