Other Cần tìm người có quen biết ở CA để đưa 1 thằng vào trại

Permiser

Hero
Reactions
531
MR
0.008
Chuyện là nhà có thằng anh, mà nó cứ chà đồ nhôm rất rất nhiều lần rồi [ tổng giá trị cũng hơn chục triệu ].
Vừa rồi nó tháo luôn cái máy lạnh ở nhà đi bán rồi bỏ đi nửa tháng mới về.

Tụi trên phường thì bảo chuyện gia đình nên không giải quyết. Nó về còn hăm dọa người nhà mình nữa, nó đòi lây siđa cho cả nhà. Hồi trước nó còn xin tiền ba, mà k cho nó nó còn đọa đánh chết nữa cơ.

Bác nào giúp đc inbox or yahoo em phát nhé, "cafe" gì thì nói em biết luôn.

ở phường ko giải quyết thì báo lên quận :D

bọn phường chỗ bạn lười VKL nhỉ chuyện nhà cmn chứ nhà :D

Keu ba của bạn từ nó đi, thế là k còn chuyện nhà nữa

gia môn bất hạnh.
vote đóng bảo hiểm cho nó
rồi murder nó.
:D
có nhiều cách murder.
nếu bác thớt thích thì pm nói chuyện đàng hoàng.
em học hoá và xem nhiều phim trinh thám lắm.

bọn phường chỗ bạn lười VKL nhỉ chuyện nhà cmn chứ nhà :D

có câu "chuyện nhà tự giải quyết" xài hoài luôn :oops:
Keu ba của bạn từ nó đi, thế là k còn chuyện nhà nữa

rồi nó vác mặt về năn nỉ, rồi lại, ... haizz
Cho vào trại cai nghiện đi bạn :D

= cách nào đây :oops:
Ông đó bị sida mà, phải có lợi lộc gì nhiều phường chịu mới làm chứ

"chuyện nhà tự giải quyết" :confused:
gia môn bất hạnh.
vote đóng bảo hiểm cho nó
rồi murder nó.
:D
có nhiều cách murder.
nếu bác thớt thích thì pm nói chuyện đàng hoàng.
em học hoá và xem nhiều phim trinh thám lắm.

mình cũng là dân chuyên sinh, mấy cái đó dễ mà cũng ngại lắm :confused:

Chuyện là nhà có thằng anh, mà nó cứ chà đồ nhôm rất rất nhiều lần rồi [ tổng giá trị cũng hơn chục triệu ].
Vừa rồi nó tháo luôn cái máy lạnh ở nhà đi bán rồi bỏ đi nửa tháng mới về.

Tụi trên phường thì bảo chuyện gia đình nên không giải quyết. Nó về còn hăm dọa người nhà mình nữa, nó đòi lây siđa cho cả nhà. Hồi trước nó còn xin tiền ba, mà k cho nó nó còn đọa đánh chết nữa cơ.

Bác nào giúp đc inbox or yahoo em phát nhé, "cafe" gì thì nói em biết luôn.
thực ra đây là rất khó bạn à! Bây giờ thì bạn bảo báo CA nhưng đến lúc bắt lại rút đơn thì CA lại phải thả nên họ ngại làm! Theo mình bạn lên gặp thẳng trưởng CA phường báo cáo rõ sự việc và nói rõ là muốn cho ông ấy đi giáo dục tại xã phường dạng 111 thì may ra chứ đi tù mà do thân nhân báo thì khó!

thực ra đây là rất khó bạn à! Bây giờ thì bạn bảo báo CA nhưng đến lúc bắt lại rút đơn thì CA lại phải thả nên họ ngại làm! Theo mình bạn lên gặp thẳng trưởng CA phường báo cáo rõ sự việc và nói rõ là muốn cho ông ấy đi giáo dục tại xã phường dạng 111 thì may ra chứ đi tù mà do thân nhân báo thì khó!

nhà mình cũng muốn tống nó đi rồi bác à, k có rút đơn đâu :mad: còn cái gặp trưởng CA thì ... :confused:

cái cảnh này xóm tôi có vài thằng , ở nhà chôm đồ lấy $ hút chích làm tùm lum rối cả nhà, đưa đi cai nghiện xong về chơi lại, thù thằng rủ rê và thù cho chính nó không biết kiêng cữ

thiệt là buồn hết sức

thiệt là buồn hết sức
pm yahoo mình tình hình cụ thể: Tuổi, a cậu đã có những hành vi vi phạm pháp luật bị công an bắt được ...
có gì tối mình hỏi lại mấy người xem có cách nào xử được o

Nó dọa chứ chưa có đánh nên không vi phạm pháp luật. Lấy đồ nhà nên cũng không vi phạm luôn. Chuyện này thuộc về đạo đức xã hội nên tụi CA nó không giải quyết là đúng rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom