Cân tìm người dậy mmo

muốn học bắn súng + bản lĩnh cướp ngân hàng hay làm đại ca trùm giang hồ ai giúp với :(

e muốn học làm ngày 70$ trở lên có bác nào dạy không
pm yahoo: [email protected]
để trao đổi và cho cái giá nhé :)
p/s: bác nào dạy off pin pm nhé :3
ôi mẹ ơi 70$/1 ngày , mức thu nhập này có lẽ chỉ có pro mới đạt được , và nếu họ đạt được thì cái giá không rẻ đâu , lần gần đây nhất mình biết có một bác forex bán tut + vốn đầu tư là 2000 $ mà thu nhập cũng chỉ 30$-50$/ 1 ngày , còn 70$ /1 ngày của bạn chắc phải mua với giá 100tr quá :confused:

Mình cũng là newbie, kiếm tiền không dễ như bạn nghĩ đâu, nếu bạn thực sự, mình nhấn mạnh là "thực sự" muốn kiếm tiền với nghề này thì nên kiên trì. Làm cái nghề này không phải ngày 1, ngày 2 mà có tiền đâu bạn.

Quan trọng là làm được gì , ko phải có tiền là có tất . Ví dụ như nếu biết SEO thì chỉ cần đi đúng hướng là ... giàu cmnr . Còn ko biết SEO ko biết setup site , ko ....chịu tìm hiểu thì chỉ ngồi làm gì ăn nấy thôi :))

• newbie không vốn,
  • việc nhàn hạ,
  • kiếm nhiều tiền,
  • ko dc là captcha

tào lao xích thố!

Chán chảng có ai thật tâm.!
Vâng, bạn lập cái topic, xong phán 1 câu y như ra lệnh, bạn là gì mà người khác phải dạy khi tỏ ra cái thái độ đó???
Người ta đi bái sư lễ phép chút, đằng này vào mần 1 câu thế thì chả ai muốn bày cả, thật đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week