Cần tìm người hướng dẫn bước chân vào MMO

iciness

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Chào mọi người.

Mình mới quyết định bước chân vào MMO. Nhưng trong tay chưa có kiến thức gì nhiều và cũng không biết bắt đầu từ đâu.
Mong mọi người giúp đỡ.
Mình có nhiều thời gian lên mạng. Ai có thể chỉ giùm mình, Đi con đường nào không ạ?
Mới đầu làm có được 1~2$ 1 ngày không? Mình còn non và thiếu kinh nghiệm. Mọi người đừng chê trách nhé :)
yahoo: [email protected]

Cám ơn

ai hướng dẫn mình captcha vs. Muốn gõ mà k biết làm ntn @@
bên box captcha có HD đó cậu cậu cần hỏi gì vào đó mà hỏi chứ nói ko ko thế này ai bít cậu hỏi cái gì

Upvote 0
captcha với mấy bác gõ nhanh chứ như bọn em gõ cả ngày chưa đc 1 chữ có mà 1$ chưa đc hum nọ gõ thử 4 ngày 1$ tởm vãi
chả có gì là nhanh hay chậm cả dù có đánh máy nhanh cở nào đi nữa nhưng khi vào captcha cũng phải làm quen từ đầu, chỉ có cái lười thôi chứ chả có gì mà ko đc cả :)
Ngày đầu ai vào gõ captcha chả nãn chả thấy mệt và khó chứ còn 4 ngày mà 1$ chắc ngày vào gò 10 phút hả ?

Upvote 0
gi
chả có gì là nhanh hay chậm cả dù có đánh máy nhanh cở nào đi nữa nhưng khi vào captcha cũng phải làm quen từ đầu, chỉ có cái lười thôi chứ chả có gì mà ko đc cả :)
Ngày đầu ai vào gõ captcha chả nãn chả thấy mệt và khó chứ còn 4 ngày mà 1$ chắc ngày vào gò 10 phút hả ?
giỡn bác 3h đó bác coy mấy video gõ captcha đi thì biết tốc độ 10$ 1ngày thể nào:D trong box cap hình như có cái video mà lâu quá em k xem

Upvote 0
gi

giỡn bác 3h đó bác coy mấy video gõ captcha đi thì biết tốc độ 10$ 1ngày thể nào:D trong box cap hình như có cái video mà lâu quá em k xem
10$ 1 ngày bây giờ thì hơi oải tí chứ xưa 1 buổi là xong thôi cậu, chỉ có 1 cái là lười thôi, với lại do dự án captcha nữa :) tui vừa làm video vừa ngồi chém gió ở 4rum vừa cạp còn đc nà

Upvote 0
10$ 1 ngày bây giờ thì hơi oải tí chứ xưa 1 buổi là xong thôi cậu, chỉ có 1 cái là lười thôi, với lại do dự án captcha nữa :) tui vừa làm video vừa ngồi chém gió ở 4rum vừa cạp còn đc nà
em thì 2captcha chắc bác pix hay gì đó hả:D gõ sai nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week