Ask Cần tìm phần mềm chuyển ảnh từ .JPG,.PNG về .EXE

Làm kiểu gì đi nữa một khi giang hồ nó đã muốn lấy thì có vô vàn cách bác à :D
Sao bác ko in chìm thương hiệu lên trang truyện?
dĩ nhiên nó muốn lấy thì đầy cách, nhưng nó phải mất công => ngại lấy, đằng này nó cứ free bốc qua web nó, lại còn bình luận như chính nó làm ra mới ức, khốn nạn hơn là mình làm chìm logo mà nó cũng... éo quan tâm:D

cái đó vẫn chụp bình thường bạn ạ, mình nghĩ chắc là xử lý kiểu khác thôi :p
Thế giờ bạn tải Snagit 12 về rồi mở thiết định nut bất ky (Space chẳng hạn là chế độ chụp) rồi bạn chụp mà hình xem, VD cách đơn giản,
Chứ nhiều cách để chụp màn hình lắm ,tránh ăn cắp bản quyền là bạn dùng chế độ in logo nên image là ngon nhất

Thế giờ bạn tải Snagit 12 về rồi mở thiết định nut bất ky (Space chẳng hạn là chế độ chụp) rồi bạn chụp mà hình xem, VD cách đơn giản,
Chứ nhiều cách để chụp màn hình lắm ,tránh ăn cắp bản quyền là bạn dùng chế độ in logo nên image là ngon nhất
để thử cách của bạn xem, có thể do nó thay đổi nút chụp thật, vậy cũng tốt, cảm ơn bạn đã góp ý

Bác đầu tư nội dung nhiều quá thì mua dmca luôn! như nay google nó cũng quản chặt bản quyền hình ảnh nữa mà!
Cộng thêm bác đống dấu bản quyền mờ tý ! thiết nghĩ pro thì họ sữa được! nhưng pro thì chắc không đi ăn cắp bản quyền vậy đâu!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back