Spotlight Cần tìm Sư Huynh or Sư Tỉ Hướng dẫn solo off:((

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Tình hình là captcha ko còn ổn nửa:(( nên tính chuyển wa off .... Mà ko bik:(( Có Sự huynh or sư tỉ nào Pr0 chỉ giúp EM Zớii:((.....Pm YH em nhé : s2_lhe0

Thanks Thanks :*:*:*:*

Là Gái , Cao Ráo Số đo 3 Vòng Chuẩn , yêu cầu phải đẹp , Phải làm người yêu , Thì Pmm Inbox đảm bảo chăm sóc nhiệt tình :binhsua06:

Là Gái , Cao Ráo Số đo 3 Vòng Chuẩn , yêu cầu phải đẹp , Phải làm người yêu , Thì Pmm Inbox đảm bảo chăm sóc nhiệt tình
là gái khuyên 1 câu, không nên pm pa này. thân tàn ma dại đó em.:binhsua12:

Toàn nhận sư huynh với sư tỉ. Mình nhỏ tuổi ko đủ tiêu chuẩn rồi. Ra thôi

Pmm cupic thử .
20 kí tự

Là Gái , Cao Ráo Số đo 3 Vòng Chuẩn , yêu cầu phải đẹp , Phải làm người yêu , Thì Pmm Inbox đảm bảo chăm sóc nhiệt tình :binhsua06:

Nghe a ở dưới nói E sợ rồi =))

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Solo còn đòi người ta giúp, chắc chẳng ai rảnh mà đi rước nợ vào thân đâu.

Ơ lạ nhở ..... Thà rằng mình tự nhận mình xin bước ra solo còn hơn nhờ ng ta xong rồi bỏ ng ta ra solo thế khác gì ăn cháo.... âu thà nhận trước là thix solo sau này còn dễ nc khỏi mất lòng:) ^^

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

khóc thảm thiết ghê!....thấy mủi lòng rùi đó

Em khóc thảm thế mà còn chưa zụ đc ai đó anh =))

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Toàn nhận sư huynh với sư tỉ. Mình nhỏ tuổi ko đủ tiêu chuẩn rồi. Ra thôi

Sư huynh sư tỉ là ng đã chơi off bik rỏ off ý^^ .... chưa bik gì về off nên có thể xem là mới gia nhập vì thế ai chơi off rồi đều là sư huynh sư tỉ ... hỳ hỳ^^

upppppppppppp cho bạn...
Tip: solo bây h khó ăn lắm bạn à...proxystop khó qua..@@...k kiếm đc nhu xua nua đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week