Suggest Cần Tìm Sư Phụ Dạy Kiếm Tiền 500K-1 Triệu ( Đã có vốn)

arsmahlove

Senior
Reactions
89
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Như Tit Em cần Tìm Sư Phụ Em Kiếm Thu nhập ổn định từ 500k đển 1 triệu đổ lại Mỗi Tháng
Em rất Cần Mong các Bro Thương Tình. Em có vốn Khoảng 3 triệu đồng Mới vào MMO như thằng cầu bơ cầu bất :(
Mong các Bro nghiêm túc không cmt troll em.
Thời Gian Em cũng không có nhiều khoảng 4-5 h một này ạ.:(

Upvote 0
tên thread này nhìu khi còn khinh người hơn cả mềnh dm pm hỏi mình mình NC thì im ko thèm TL cay VKL 2 lần rồi đó @@

Upvote 0
tên thread này nhìu khi còn khinh người hơn cả mềnh dm pm hỏi mình mình NC thì im ko thèm TL cay VKL 2 lần rồi đó @@
@_@ Anh nói hơi quá EM có làm gì đâu Những thứ anh TRL em em thấy quá xa với khả năng của em thì em ko dám TRL chứ có khinh đâu oan quá :(

Upvote 0
Như Tit Em cần Tìm Sư Phụ Em Kiếm Thu nhập ổn định từ 500k đển 1 triệu đổ lại Mỗi Tháng
Em rất Cần Mong các Bro Thương Tình. Em có vốn Khoảng 3 triệu đồng Mới vào MMO như thằng cầu bơ cầu bất :(
Mong các Bro nghiêm túc không cmt troll em.
Thời Gian Em cũng không có nhiều khoảng 4-5 h một này ạ.:(

Chào bạn, với 3tr bạn giao dịch ngoại hối (Trade Forex) là tốt nhất. Mở một tài khoản với những sàn lớn như http://alpari.org/ nó offer loại tài khoản Cent, 3tr tương đương $150, là 15000 USC, thị trường Forex rủi ro nhưng với số vốn này hoàn toàn thoải mái vì cơ hội kiếm lời rất nhiều. Bạn có thích thì mình hướng dẫn thêm cho, mình thu thập nhiều signals giao dịch rất hay.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week