Cần tìm sư phụ dạy MMO, kiếm tiền trang trải cuộc sống

vì đang muốn thay đổi cuộc sống nên tìm đến forex, không biết nó có cho trái ngọt không đây, nhưng nó vẫn là 1 dạng ***, mà *** thì *** bóng cũng là *** rồi @@
Cái này hơi nhói truym , mình đã ra đi 1 số $ từ nó chán lém :D

capcha mà táng bạn à, ko bỏ vốn chỉ bỏ sự chịu khó tí...làm còn có vài đồng lẻ ra vô..còn hơn làm tùm lum, mông lung ý tưởng chọn lựa cách kiếm $$... chưa kể CAM vs sự phụ rồ phải đòi học phí cao..blah blah...chúc bác kiếm được con đường riêng!!!:)

Ai giải đáp thắc mắc này của mình với :Chị của em đang quen với một anh đó, nhiều lúc chị e thấy a đó làm việc trên máy tính: a đó theo dõi sát sao lên sự lên xuống của ngoại tệ, chị e hỏi thì có khi nói là phải nhanh từng giây một, chậm một giây có khi mất mấy trăm nghìn, và a ấy thường nới chuyện với người nước ngoài bằng yahoo, và có khi bằng cả điện thoại , tất nhiên số gọi đến cũng là từ nước ngoài, Chị e nói a đó phải ngồi chỉnh photoshop hình gì đó để gửi ngược lại bên kia cho người ta, và a đó còn nói là làm chủ yếu sự tin tưởng lẫn nhau, có khi chuyển tiền xong cho bên kia, nó offline là mất hết tiền nên chủ yếu là tin tưởng nhau??? Và tất nhiên thu nhập của a ấy rất là cao, a ấy kể kỉ lục nhất của a ấy trong 1 đêm làm 2 tiếng lời được 30 triệu đồng, và e cũng thường xuyên thấy anh ấy rút tiền về cả bao, cả chục , cả trăm triệu một lần @@, và a ấy chủ yếu làm vào ban đêm đến tận 2h sáng . M.n trong đây ai biết công việc ấy là gì, giải đáp cho e với . Cám ơn m.n
Theo mình là anh ấy phone sex đó bạn, show hình nên mới cần photoshop + tin tưởng nhau, bên kia mà off thì mất tiền là đúng rồi:confused:

Nếu bạn giỏi Tiếng Anh trình độ Advance ở 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết thì lên mạng kiếm tiền ko còn là chuyện quá xa vời nữa, thậm chí ko cần cheat, hack, bypass gì nữa..

Có jobs hoàn toàn hợp pháp cho bạn làm, lương lậu cũng khá.. chỉ sợ khó quá bạn làm ko được thôi.. :confused:

Gõ captcha chịu khó cũng kiếm vài $/ngày, ít bị scam.có điều làm captcha phải chịu khó ngồi cày, mất nhiều thời gian.Bạn có thể vào web đanhmay24h, mình đã từng làm cho web này ok lắm.

Em mới bước chân vào mmo, đã nghiên cứu vài thứ nhưng đang rất mông lung chưa biết bắt đầu từ đâu và làm cái gì, có ai chịu khó nhận e làm đệ tử e sẽ k quên ơn, thu phí cũng đc mà miễn phí thì e cảm ơn nhiều lắm, e chỉ cần ngày kiếm vài đô trang trải thêm cho cuộc sống sinh viên, được hơn thì càng tốt ạ:p
có công mài sắt không ra kim củng ra đinh cứ cố gắng là có xiền bạn ak mình củng có ai dạy đâu mày mò mải củng kiếm được 1 ít đủ sống

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week