Spotlight Cần tìm sư phụ dạy off - mình rất chăm chỉ !

Bạn nào am hiểu về off thì nhận mình làm đệ tử với, mình rất muốn tìm hiểu off, đọc nhưng ko thực hành nên không hiểu gì hết. Ai giúp đỡ xin để lại yh or inbox cho mình , cảm ơn nhiều nhiều.

Vác laptop qua phòng trọ anh a chỉ cho nè :binhsua146::binhsua146:

Đã biết fake ip và reg info chưa? biết rồi thì pm nhé

offer thì sư phụ ko chưa đủ. phải có cả tố chất làm offer, cái máy cũng phải có tố chất nữa (có khi cùng 1 con mà máy ngon ko lead máy cùi lead :)) ), rồi vấn đề site ngon dỏm, rồi admin tốt xấu, rồi team có ổn ko kẻo bad lead... nói chung là đủ thứ trên đời nếu muốn trụ 1 cách vững và ổn định ở offer (với vai trò mem)

offer thì sư phụ ko chưa đủ. phải có cả tố chất làm offer, cái máy cũng phải có tố chất nữa (có khi cùng 1 con mà máy ngon ko lead máy cùi lead :)) ), rồi vấn đề site ngon dỏm, rồi admin tốt xấu, rồi team có ổn ko kẻo bad lead... nói chung là đủ thứ trên đời nếu muốn trụ 1 cách vững và ổn định ở offer (với vai trò mem)
chí phải. thanks bác chỉ dạy :)

rất là ....hợp lý,tình hình hiện giờ mem mới rất khó mà trụ :binhsua16:

Bạn nào am hiểu về off thì nhận mình làm đệ tử với, mình rất muốn tìm hiểu off, đọc nhưng ko thực hành nên không hiểu gì hết. Ai giúp đỡ xin để lại yh or inbox cho mình , cảm ơn nhiều nhiều.

pm MOD offers đi em, mod chưa có girlfriend, yahoo mod khongthich_congaikhoc
khi nào mod hỏi bảo anh minh_uvt giới thiệu là mod nhận e liền đó
chúc e may mắn

pm MOD offers đi em, mod chưa có girlfriend, yahoo mod khongthich_congaikhoc
khi nào mod hỏi bảo anh minh_uvt giới thiệu là mod nhận e liền đó
chúc e may mắn

bác này uy tính vãi :binhsua06:, coi chừng vừa mới nói tên người giới thiệu xong bị bác letam ignore nick yahoo luôn :binhsua08:

em cũng cần người như pro ....sub nào biết xin giúp đỡ những newbid như bọn em

haiz off gio nat *** + mua bao den nen ko co ai nhan mem dau ban chiu kho tu tim hieu hoac task duyet anh di nghe noi cai do van song nhan rang :binhsua08:

PM mình đê đang muốn thu nhận 1 đệ tử duột :-s mà chưa tìm đc ai nói trước mình thôi ko phải Pro gì cả chỉ biết làm 1 2 con off như acramax hay con gì dễ làm points thấp thôi nhé nếu cảm thấy đủ đk thì pm nhé :-s mem pro giờ cũng ghê cheat như điên chỉ vì cái lợi trước mắt :( ko nghĩ đến lâu dài giờ có khi newbie lại hay :">

thời gian không nhiều, thì bạn có thể tham khảo forex và *** bóng.... nhưng hai cái đó, khó ai mà thành công lớn được. Nếu bạn chọn cái đó, thì ít nhất bạn chuẩn bị tâm lý bị thua lỗ nhé. ^^! Mình làm bên captcha, nếu muốn bắt đầu lại từ đầu, thì pm mình, mình hỗ trợ bạn free.

PM mình đê đang muốn thu nhận 1 đệ tử duột :-s mà chưa tìm đc ai nói trước mình thôi ko phải Pro gì cả chỉ biết làm 1 2 con off như acramax hay con gì dễ làm points thấp thôi nhé nếu cảm thấy đủ đk thì pm nhé :-s mem pro giờ cũng ghê cheat như điên chỉ vì cái lợi trước mắt :( ko nghĩ đến lâu dài giờ có khi newbie lại hay :">

Ruột .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week