Cần tìm sư phụ dạy off ở bắc ninh- bắc giang

choconbn4

Junior
Reactions
21
MR
0.000
mình offer trước sau nhận ra offer cần vốn rồi ptc đc 3 hôm qua captcha rồi invest rồi hyid và cuối cùng quay về offer sau khi đã có chút vốn :binhsua10:còn theard nếu đã có sock (tối thiểu vip72 không chơi sock site việt) nếu gần chỗ mình thì qua mình chỉ cách làm ptp 0.5 1 acc cho ngày làm độ 10~20 acc là ngon rồi :binhsua03:

Last edited by a moderator:
Reactions
64
MR
0.055
Chat with me via Skype
mình offer trước sau nhận ra offer cần vốn rồi ptc đc 3 hôm qua captcha rồi invest rồi hyid và cuối cùng quay về offer sau khi đã có chút vốn :binhsua10:còn theard nếu đã có sock (tối thiểu vip72 không chơi sock site việt) nếu gần chỗ mình thì qua mình chỉ cách làm ptp 0.5 1 acc cho ngày làm độ 10~20 acc là ngon rồi :binhsua03:

cho e 1 slot ptp :binhsua10:

magicblue

Senior
Reactions
64
MR
0.002
học gì ở bn thế, cấp 3 à :))
em học cao đẳng bác à

- - - Updated - - -

bác ở bắc ninh à có gì qua tết chưa ai nhận em thì em lên học bác nhé

ông kia ở lê văn thịnh à ^^ hôm nào giao lưu nhé ^^
uhm hôm nào hội chợ hay gì đó anh em qua giao lưu kn :binhsua146:

- - - Updated - - -

cho e 1 slot ptp :binhsua10:
newbie thôi nha biết làm rồi mình chỉ tên off thôi là biết làm nếu ở bn qua nhà mình mình làm tận tay cho trực quan :binhsua03: mình cũng chỉ là newbie biết ít căn bản thôi

- - - Updated - - -

em học cao đẳng bác à

- - - Updated - - -

bác ở bắc ninh à có gì qua tết chưa ai nhận em thì em lên học bác nhé
bắc ninh cũng nhiều người chơi off lắm :binhsua15: chịu kho tìm 1 lúc lôi ra 1 đống :binhsua146:

uhm hôm nào hội chợ hay gì đó anh em qua giao lưu kn :binhsua146:

- - - Updated - - -

newbie thôi nha biết làm rồi mình chỉ tên off thôi là biết làm nếu ở bn qua nhà mình mình làm tận tay cho trực quan :binhsua03: mình cũng chỉ là newbie biết ít căn bản thôi

- - - Updated - - -

bắc ninh cũng nhiều người chơi off lắm :binhsua15: chịu kho tìm 1 lúc lôi ra 1 đống :binhsua146:
chữ kí là sđt của bác à có gì qua tết trà chanh chém gió cổng trường ngân hàng bác nhé

pic này nhiều người nhận đệ quá nhỉ :">, cho mềnh xin 1 chân vs bạn choconbn ơi
mình đâu có nhận đệ chỉ là chia sẽ exp cho ai cần thôi mà cuns giả nai hoài cũng đang tính qua cuns là mem học làm off dow cpa đây khó nhằn quá :binhsua10:

offers6789

Junior
Reactions
61
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai ở bắc ninh, tụ họp nhậu nhẹt đầu năm nào. có gì mọi người pm yh mình offers6789, ae điểm danh làm bữa cho năm mới rực rỡ =)):binhsua07:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back