Cần tìm sư phụ hoặc nhóm kiếm tiền online

nói ba má mở công ty cho con làm card giới thiệu bạn bè kỹ năng của mình xong

giờ thấy tụi nó mở công ty riêng để làm cũng nhiều lắm

thiết nghĩ nếu mở công ty được thì sẽ không có bài viết này :D

Tự mày mò trước sau đó có vốn kiến thức về mmo rồi tìm cao nhân làm sư phụ. Ở đây sư phụ cũng kiếm tiền bận rộn lắm cậu. Nếu cậu ko biết gì mà sư phụ phải dạy từ đầu thì nãn lắm. Xem cái Kỹ năng của cậu như vậy thì tự mò ko khó rồi. Tớ đây cũng có các kỹ năng như cậu và kiếm tiền từ nó là chính :) chơi mmo là tăng thu nhập và tham gia cộng đồng giao lưu học hỏi là chính. Nếu đi sâu con đường này thì bỏ các kỹ năng kia của cậu đi. Một con người sống một đời chưa chắc đủ trăm năm đừng ôm hết mà hại cái thân. Cậu bảo chưa kiếm dc tiền từ các skill trên thì ôm thêm nữa là thiệt mạng đó. Vài lời chân thần khuyên cậu :)

nếu bạn có các kỹ năng trên thì có cơ hội kiếm tiền rất nhiều
xin hỏi bạn ở đâu nhỉ, nếu ở gần thì cùng hợp tác với tớ làm 1 dự án rất khả thi, cơ hội tạo ra nhiều $$$$

Tự mày mò trước sau đó có vốn kiến thức về mmo rồi tìm cao nhân làm sư phụ. Ở đây sư phụ cũng kiếm tiền bận rộn lắm cậu. Nếu cậu ko biết gì mà sư phụ phải dạy từ đầu thì nãn lắm. Xem cái Kỹ năng của cậu như vậy thì tự mò ko khó rồi. Tớ đây cũng có các kỹ năng như cậu và kiếm tiền từ nó là chính :) chơi mmo là tăng thu nhập và tham gia cộng đồng giao lưu học hỏi là chính. Nếu đi sâu con đường này thì bỏ các kỹ năng kia của cậu đi. Một con người sống một đời chưa chắc đủ trăm năm đừng ôm hết mà hại cái thân. Cậu bảo chưa kiếm dc tiền từ các skill trên thì ôm thêm nữa là thiệt mạng đó. Vài lời chân thần khuyên cậu :)

nếu bạn có các kỹ năng trên thì có cơ hội kiếm tiền rất nhiều
xin hỏi bạn ở đâu nhỉ, nếu ở gần thì cùng hợp tác với tớ làm 1 dự án rất khả thi, cơ hội tạo ra nhiều $$$$
bạn contact theo thông tin của mình nhé, yahoo : newskylike. mình không tiện nói ở đây, cám ơn!

thiết nghĩ nếu mở công ty được thì sẽ không có bài viết này :D

cao nhân chỉ giúp ít một phần trong sự nghiệp kiếm tiền của mỗi chúng ta ??? ko ai kéo mình đi hoài được tự lực cánh sinh là chính
@zsmartzdesz hiện giờ tỷ lệ thất nghiệp ở VN còn cao ở mức chừng 2-3 con số , tôi nghĩ nó là cao hơn các nước trong khu vực Đông Nam Á , còn châu Á là thấp hơn các nước đó

Ông cũng thấy singapore hay malaysia hoặc Ấn Độ tỷ lệ nghèo nó phân hóa giàu nghèo cao lắm
Ở gần nước VN như Trung Quốc là một nước lớn nhưng nó phân hóa giàu nghèo thấy rõ rệt đi

Công ăn việc làm của người dân có cải thiện nhưng do tốc độ tăng trưởng của tiền tệ có chiều hướng chậm và tăng lên đáng kể nên dù đi làm cũng không đủ kiếm sống với bản thân và phải phụ thuộc vào gia đình họ chu cấp mới đủ sống.Đồng lương ít ỏi...............

Làm chung khó ăn chia lắm, kẻ góp công người góp của. Tốt nhất là outsource hoặc ăn trọn gói cho đáng lol
Chưa kể bí kíp thì phải kín miệng không bị bán rẻ :))

Vài lời góp gió ...

Làm chung khó ăn chia lắm, kẻ góp công người góp của. Tốt nhất là outsource hoặc ăn trọn gói cho đáng lol
Chưa kể bí kíp thì phải kín miệng không bị bán rẻ :))

Vài lời góp gió ...

Đúng là làm chung sẽ bị chia tiền nhưng cũng phải một thời gian giúp nó thôi chứ ai đâu cầm tay chỉ việc hoài đúng không ????@born2trade

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week