Ask Cần tìm sư phụ hướng dấn chơi Wupload?

tungvan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình la e chơi PTU cũng lâu lâu roai đã có kinh nghiệp chút đỉnh.Hiện tại e đang chiến FSn thu nhập cũng tạm,giờ muốn chiến thang Wupload nhưng chưa biết chơi thế nào?pro nào muốn tuyển ref thì pm để trao đổi cụ thể.
Thanks các pro!

bác này đúng là pro.
Chơi FSn có thu nhập tạm ổn rồi muốn chơi WU nhưng ko biết chơi NTN? =))
Anh em ném gạch chút

bác này đúng là pro.
Chơi FSn có thu nhập tạm ổn rồi muốn chơi WU nhưng ko biết chơi NTN? =))
Anh em ném gạch chút
Bác này chẳng biết gì cả.:binhsua04:. 2 cái nó khác nhau về min pay và tên 2 host nên anh ấy không biết chơi như thế nào là đúng rồi =))

Tình hình la e chơi PTU cũng lâu lâu roai đã có kinh nghiệp chút đỉnh.Hiện tại e đang chiến FSn thu nhập cũng tạm,giờ muốn chiến thang Wupload nhưng chưa biết chơi thế nào?pro nào muốn tuyển ref thì pm để trao đổi cụ thể.
Thanks các pro!

=)) Bó chiếu Cà Mau thật =)) Bik chơi FSN rồi thì cũng phải bik WU chứ, 2 cái này cũng na ná nhau thôi. Chỉ khác Min Pay + Ngày pay thôi :))

Thanks các pro!

Cậu dạy mình chơi FNS mình chỉ cậu chơi wupload. OK

mình chưa kiếm đc đồng nào từ PTU =((

Thì mình chỉ chơi fsn nên k biêt cái wupload.choi plane A hay B .Có nhiu ng Download k? speed FPT như thế nào?
vậy nên mới cần tim sư phụ.

Thì mình chỉ chơi fsn nên k biêt cái wupload.choi plane A hay B .Có nhiu ng Download k? speed FPT như thế nào?
vậy nên mới cần tim sư phụ.

Wupload thì xài remote đi, remote WU nhanh vô đối :)) Chơi Plan A : PPD đó :D

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:11 PM ----------

Nhiều người download hay ko thì còn tùy nữa, vì nó là anh em họ của Fsn nên lượt download cũng kha khá :D

Bác này chẳng biết gì cả.:binhsua04:. 2 cái nó khác nhau về min pay và tên 2 host nên anh ấy không biết chơi như thế nào là đúng rồi =))
Ừ nhỉ.=)):binhsua157:
Cái giao diện cũng khác nữa bác ơi, nói chung cái gì cũng khác hết nên bác chủ thớt ko biết chơi là phải=)), mấy bác chém ác quá =))

Mấy anh ơi cho em hỏi?Download file WU như thế nào thì mới được tính $.Em Down hơn 50 lần sao không được $ vậy ,chỉ giáo em với .Em thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week