Suggest Cần tìm sư phụ hướng dẫn kiếm được 3triệu VNĐ vào 2 tháng tới

Ai cũng bận đánh thuê tối mắt tối mũi thời gian đâu mà dạy hở bác.. tự thân vận động... .mò mẫn đi... với lại cũng có vốn đầu tư sock shh tầm 600k nữa...
em đang cần tiền thánh ơi, 600k đào ra chắc tháng nay em ăn mì tôm chang nước mắt quá @@

Upvote 0
em đang cần tiền thánh ơi, 600k đào ra chắc tháng nay em ăn mì tôm chang nước mắt quá @@
ca này khó rồi... ít nhất cũng pai có khoảng đó để mà làm việc....... ko thì thua, bác dạo qua box tuyển ref off mà xem.. toàn yêu cầu sockvip72 cả đây, còn làm mấy thứ linh tinh khác thì mình ko bít.. chứ offers pair có ít nhất 6 xị

Upvote 0
ca này khó rồi... ít nhất cũng pai có khoảng đó để mà làm việc....... ko thì thua, bác dạo qua box tuyển ref off mà xem.. toàn yêu cầu sockvip72 cả đây, còn làm mấy thứ linh tinh khác thì mình ko bít.. chứ offers pair có ít nhất 6 xị
ít ra phải có 600k mua sock vip chứ cậu
tầm đó em xoay thì choắc ra, nhưng mà làm không ra thì móm em luôn quá @@. đầu tư mua sock xong thì làm tầm bao lâu có $ vậy mấy bác ?

Upvote 0
tầm đó em xoay thì choắc ra, nhưng mà làm không ra thì móm em luôn quá @@. đầu tư mua sock xong thì làm tầm bao lâu có $ vậy mấy bác ?

Đừng có nghe lời đường mật của mấy tên offer :D.
Hồi trước cũng vì mấy lời này mà đi toi hết 1tr :oops:.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week