Ask Cần tìm sư phụ hướng dẫn net wall, có hậu tạ!!

Sau gần 5 tháng làm thuê cho một bro làm Net Wall thì mình muốn tự solo, tiếc là bro kia không đồng ý truyền nghề hay hướng dẫn. Mong bro nào từng làm net wall rồi nếu đang rỗi hướng dẫn mình với nhé! Hậu tạ sau, đảm bảo ;);););)
PC hay Mobile ?

Em biết, em làm thuê biết mà, làm 1 click 4 lận. Mà sau làm thuê chập em quen rồi, muốn tự làm chủ thử xem. Cả 5 tháng vừa rồi, em làm supersonics với nativex, không biết có thể bắt đầu lại với 2 cái đó được không. Mà nếu làm không đủ sức, e nghĩ chắc đi tuyển được, tại đợt e làm thêm, e có phụ tuyển cả mem cho chủ @@, nên quen rồi :p:p:p
muốn biết chi tiết thì inbox skype mình
mình có cả app lẫn acc net của 2 loại NET đó

Sau gần 5 tháng làm thuê cho một bro làm Net Wall thì mình muốn tự solo, tiếc là bro kia không đồng ý truyền nghề hay hướng dẫn. Mong bro nào từng làm net wall rồi nếu đang rỗi hướng dẫn mình với nhé! Hậu tạ sau, đảm bảo ;);););)
Thớt băm ta đi, có sẳn cho thớt nè

Cho bu bám với :)

Muốn biết rõ hơn thì Inbox Skype của mình có thể giúp bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back