Cần tìm sư phụ MMO

xitrum3x

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào ae trong dd!
E là newbie và em đã đọc "Kiến thức cơ bản nhất về MMO cho người mới bắt đầu" cũng hiểu sơ sơ công việc cần làm là gì rồi.
E cần tìm 1 sư phụ chỉ dạy tận tình hoặc kiểu Tiền trao cháo múc cũng dc ạ
E Sn88 hiện đang sống ở Q8 HCM. Thời gian thì free mọi lúc mọi nơi mặc dù vẫn đang có công việc ỗn định,tài chính có,PC khũng có
Có sư phụ nào cần nhận đệ tử hoặc cần người phối hợp để phát triển đầu tư lớn hơn thì call cho em : Ym + Skype xitrum3x SDT : 0924344379 em tên Khánh

Em chưa hiểu rỏ quy mô và cách làm việc cho lắm nên em nghỉ sao thì nói vậy,các ae đừng gạch đá em

Mình cũng là newbie, chơi MMO mới hơn 1 tuần( nhìn join date của t là biết) nhưng đều tự tìm hiểu cả. Giờ mình chơi PTC + SEO, đều dùng tool nhé, mới kiếm được tầm hơn $1:(.
Thấy SEO hơn PTC nhiều.
Mấy site PTC đủ minpay thì cần invest mới rút được, mà ko thấy proof đâu>>k invest>>k có $$$
Có site request cashout rồi mà pending mấy ngày>>không có $$$
Có site cần phải register more than XX days>>>đủ minpay nhưng không rút được
Có site đủ minpay, định đợi cho nó tăng thêm tí nữa rồi rút, do có tầm $0.X thì không đáng rút>>>>Khi tiền trong TK( account balance) tăng thì phí rút cũng tăng, request thì vẫn pending.
Có site đủ minpay thì scam, site không tồn tại:((
Và nhiều site XXX, YYY, ZZZ... nữa, nói chung nhiều thể loại.
Seo thì bạn cũng có thể tự tìm hiểu trên diễn đàn nhé.

Upvote 0
Chiến cái gì mà chú chiến dc ấy. Trả công 25% ok chú em ??
Ơ, bác này hơi quen quen ấy nhỉ?
Hiện em đang có cách dc cũng 2 - 3$/ngày lận :D
Bác chủ thớt muốn chiến thì cafe với em, chỉ bác chủ thớt thôi nhé.

Upvote 0
Có vốn rồi thì khuyên bạn học về cách nhận biết scam, cách đề phòng scam... rõ rồi thì đập HIYP cho nhàn

Upvote 0
mình cũng newbie, vào đây chẳng biết gì là gì cả, hic hic

Upvote 0
Có vốn rồi thì khuyên bạn học về cách nhận biết scam, cách đề phòng scam... rõ rồi thì đập HIYP cho nhàn
newbie mà khuyên đập hiyp, đập cái đầu cậu thì có!:m138: :binhsua72:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,043
Latest member
luck8ceo

Most viewed of week

Most discussed of week