Ask Cần tìm sư phụ PTU pro, xin mọi người giúp đỡ

mmo_hue

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Mình là newbie, mới tham gia thế giới MMO, mọi người hãy nhận mình làm đệ tử, sẻ chia lợi nhuận mình kiếm được và xin hậu tạ.

làm ref thì chủ ăn lợi nhuận từ ref - cần gì phải chia với sẻ - :m082:

tui muốn bái sư để học tập, muốn biết thêm ve PTU, vì còn nhiều cái chưa hiểu lắm, mong có pro nào giang tay giúp đỡ:binhsua166:

cần tìm đệ tử, sư phụ sắp nghỉ PTU ra trường và kiếm việc làm, thu nhập gà gà của sư phụ là ~10$/day
ai theo thì pm phát

tự mày mò đi bạn. mấy hội lớn bây giờ 1 là không tuyển mem nữa 2 là thắt chặt việc tuyển mem bằng những quy định ngặt nghèo. cố gắng học hỏi khi nào kiến thức hòm hòm rồi thì tìm hội uy tín để theo...

cần tìm đệ tử, sư phụ sắp nghỉ PTU ra trường và kiếm việc làm, thu nhập gà gà của sư phụ là ~10$/day
ai theo thì pm phát
Bái sư!!!!!!!!!!!
Đệ 100% newbie,chơi PTC chán quá,mún tìm hiểu PTU.Mơ ước thu nhập =1/2 của sư phụ thôi.
Nếu được sư phụ cho đệ cái YH
YH đệ : tadotoka
Thanks phát :)

ai theo thì pm phát
Cũng muốn bái sư nữa nhưng đệ tử ko chơi 3x nha :binhsua166:

:binhsua53::binhsua53::binhsua53: Đến con nít nó cũng biết các PRO PTu đang nghỉ dần dần

NewBie :binhsua155::binhsua155::binhsua155:

new men cũng kím đc tầm 5$ mà......lo gì
ai cũng được thế à =))
chơi captcha đi mấy cậu ổn định không phải lo gì cả, có làm có ăn. tơ đang chiến ptu đây dù 4 tháng nhưng cũng tầm 1> ~2 $ là cùng mà 1 ngày bỏ ra 8 tiếng, nếu gõ capcap thì đc 8 $ tùy các bạn lựa chọn :D

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:53 AM ----------

ai cũng được thế à =))
chơi captcha đi mấy cậu ổn định không phải lo gì cả, có làm có ăn. tơ đang chiến ptu đây dù 4 tháng nhưng cũng tầm 1> ~2 $ là cùng mà 1 ngày bỏ ra 8 tiếng, nếu gõ capcap thì đc 8 $ tùy các bạn lựa chọn. :D
giờ chuyển qua chơi cap luôn rồi

ai cũng được thế à =))
chơi captcha đi mấy cậu ổn định không phải lo gì cả, có làm có ăn. tơ đang chiến ptu đây dù 4 tháng nhưng cũng tầm 1> ~2 $ là cùng mà 1 ngày bỏ ra 8 tiếng, nếu gõ capcap thì đc 8 $ tùy các bạn lựa chọn :D

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:53 AM ----------

giờ chuyển qua chơi cap luôn rồi

Nói thế cũng hợp lý ra phết :)).
PTU cần thời gian và kiên nhẫn, thời gian đầu làm nhiều nhưng hiệu quả không cao. Sau rồi làm nhiều mà vẫn không cao thì bỏ là hợp lý rùi. :))
Trích dẫn câu của bác gì ý nhở, quên rồi nhưng rất kết: harder----->harder---->harder----> quitter or smarter and better.

Mình là newbie, mới tham gia thế giới MMO, mọi người hãy nhận mình làm đệ tử, sẻ chia lợi nhuận mình kiếm được và xin hậu tạ.

Nếu chịu chiến 3x,chịu khó chờ đợi + post tay thì pm mình ;),1-2 tuần đầu có thể hơi cực khổ xíu,nhưng những tuần sau chỉ cần bỏ ra 1h-1h30 1 ngày là đã có thể kiếm đc $3/ngày ;) :D

YH: [email protected]

chơi ptu giờ cần phải có chiến thuật (như pro rita ấy) chứ cứ spam thì vừa mệt vừa mất thời gian mà hiệu quả không cao. còn như bác đầu trọc super spamer gì ấy thì chắc cũng phải mất nhiều thời gian lắm mới pro thế nhỉ ^^
nb giờ chắc phải qua cạp cạp hoặc offer cho chắc ăn. offer thì kiếm sub nào uy tín ấy chứ không ăn cam ráng chịu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week