Cần tìm thêm các phương thức kiếm tiền

heoquayqb

Senior
Reactions
70
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình có thời gian rảnh mà k biết làm gì. Lập cái topic xin mọi người chỉ cho mấy cái kiếm tiền. Mình k có tiền đầu tư, chỉ có siêng và nhiều time. Ai có công việc nào phù hợp thì chia sẻ mình với nhé

Tình hình là mình có thời gian rảnh mà k biết làm gì. Lập cái topic xin mọi người chỉ cho mấy cái kiếm tiền. Mình k có tiền đầu tư, chỉ có siêng và nhiều time. Ai có công việc nào phù hợp thì chia sẻ mình với nhé
Bạn vào topic CAPTCHA ấy 1 ngày kiếm cũng được 5$ nếu siêng và chăm chỉ làm việc;)

Upvote 0
h cái j cũg khó + tốn time,AD thì khó nhai, trade coin 2 tháng qua lỗ nặng lại đang cày trả nợ ra trườg, chắc quay lại capt 1 time làm chân phụ quá (bỏ 3-4 năm r), ko bít h capt thay đôi như nào vs nên capt dự án nào mà nhìu việc buổi tối nhỉ(rãnh buổi khuya 3-4h-_-), ae capt tư vấn vs nhé, dc tối capt lun. hix:(

Upvote 0
Chơi PTP thì dễ thở hơn, có time và siêng thì ngồi click manual vừa có traffic ngon mà còn có thêm $.
Mình có vài site traffic như vậy, bạn qua link này tham khảo chi tiết.
http://mmo4me.com/threads/3-site-auto-va-manual-traffic-ngon-nhat-de-chien-ptp.200791/
Kiếm PTP thì nhàn, bạn làm cái web free để treo banner PTP bằng hitleap và viết bài đầu tư nội dung cho web xong lấy link bài viết đi share lên mấy mạng xã hội, thì web của bạn cũng dần có khách, khi có khách vào xem bài thấy bài bạn viết hay thì có thể họ sẽ ref cho bạn.
Còn thì bạn kiếm lai rai bằng offer.
Nếu bạn có kỹ năng riêng như photoshop, thiết web, logo, ... thì cũng có thể đăng tin bán job để người ta trả tiền thuê bạn làm.
Captcha thì tùy khả năng bạn, nhìn nổi mấy cái hình đó thì đánh capt cũng khá ngon. Còn mình thì chịu thua mấy cái capt, nhìn vào hoa hết cả mắt.
Làm khảo sát lai rai cũng ok, tương đối nhàn mà còn có cái thú chia sẻ ý kiến.^^.
Có android hay ios thì chơi app.
PTC thì dễ làm nhưng kiếm ít mà số scam site lại quá nhiều. Nhưng được cái không tốn time nhiều lắm và lại dễ làm.
Những lĩnh vực khác như forex thì yêu cầu vốn kiến thức để chơi, không thì mất trắng.
MMo thì đại khái là vậy.

Upvote 0
Hic. Hóng xem có gì hay không. Đang thất nghiệp. Huhu

Upvote 0
Chơi PTP thì dễ thở hơn, có time và siêng thì ngồi click manual vừa có traffic ngon mà còn có thêm $.
Mình có vài site traffic như vậy, bạn qua link này tham khảo chi tiết.
http://mmo4me.com/threads/3-site-auto-va-manual-traffic-ngon-nhat-de-chien-ptp.200791/
Kiếm PTP thì nhàn, bạn làm cái web free để treo banner PTP bằng hitleap và viết bài đầu tư nội dung cho web xong lấy link bài viết đi share lên mấy mạng xã hội, thì web của bạn cũng dần có khách, khi có khách vào xem bài thấy bài bạn viết hay thì có thể họ sẽ ref cho bạn.
Còn thì bạn kiếm lai rai bằng offer.
Nếu bạn có kỹ năng riêng như photoshop, thiết web, logo, ... thì cũng có thể đăng tin bán job để người ta trả tiền thuê bạn làm.
Captcha thì tùy khả năng bạn, nhìn nổi mấy cái hình đó thì đánh capt cũng khá ngon. Còn mình thì chịu thua mấy cái capt, nhìn vào hoa hết cả mắt.
Làm khảo sát lai rai cũng ok, tương đối nhàn mà còn có cái thú chia sẻ ý kiến.^^.
Có android hay ios thì chơi app.
PTC thì dễ làm nhưng kiếm ít mà số scam site lại quá nhiều. Nhưng được cái không tốn time nhiều lắm và lại dễ làm.
Những lĩnh vực khác như forex thì yêu cầu vốn kiến thức để chơi, không thì mất trắng.
MMo thì đại khái là vậy.
Ngoài lề tý. PTP vs PTC nó khác nhau tn vậy bn? M newbie nên chưa biết :D

Upvote 0
thế gõ captcha như thế nào, cái nào gõ dễ chỉ mình với, ngày gõ 5 6 tiếng thôi gõ nhiều mệt lắm

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom