cần tìm upline zeek

phunghoanglua

Banned
Reactions
28
MR
0.000
mình cần tìm upline ref cho mình và đứa bạn, bạn nào có muốn tuyển ref thì pm inbox mình nhé, ghi hộ mình link ref, yahoo và chế độ mình sẽ chọn 2 bạn liên lạc qua yahoo
mình và bạn mình sẽ post ads đầy đủ >140 vip là chắc chắn, mình cần chơi lâu dài nên ngoài tiền hỗ trợ up mình cần chế độ rb khi mua bid nữa nhé
mong đc hợp tác lâu dài với upline đàng hoàng

lại thêm 1 cáo nào giả nai lập acc mới trên rum làm trò này nhỉ
up cho anh cần tuyển ref kìa. không biết có kiếm dc gì từ ref này không hay là khốn đốn với nó cũng nên

lại thêm 1 cáo nào giả nai lập acc mới trên rum làm trò này nhỉ
up cho anh cần tuyển ref kìa. không biết có kiếm dc gì từ ref này không hay là khốn đốn với nó cũng nên
tôi cần upline làm việc lâu dài còn việc bn hay rb thế nào có lợi cho các bạn thì các bạn cứ đưa ra miễn là có lợi cho đôi bên thì hợp tác,

:binhsua09: nhìn nghi quá.Mấy bác dạo này toàn đem con bỏ chợ thui...T.Mod còn làm huống chi là......................:binhsua12:

tôi cần upline làm việc lâu dài còn việc bn hay rb thế nào có lợi cho các bạn thì các bạn cứ đưa ra miễn là có lợi cho đôi bên thì hợp tác,

ok pm minh nhé nick : luongxuancong
ref rcb 60%
bonus 10$ cho lan up dau va 2.5$ cho lan thu hai. 1$ cho lan thu 3

mình cần tìm upline ref cho mình và đứa bạn, bạn nào có muốn tuyển ref thì pm inbox mình nhé, ghi hộ mình link ref, yahoo và chế độ mình sẽ chọn 2 bạn liên lạc qua yahoo
mình và bạn mình sẽ post ads đầy đủ >140 vip là chắc chắn, mình cần chơi lâu dài nên ngoài tiền hỗ trợ up mình cần chế độ rb khi mua bid nữa nhé
mong đc hợp tác lâu dài với upline đàng hoàng
BN 5$ cho lần đầu 5$ lần 2 và lần 3 tổng cộng 15$ và RCB 70% ok :)

mình cần nhận upline lâu dài nên chấp nhận có lợi cho đôi bên, mình chỉ cần nhận 5->6$ tiền bn lần up đầu tiên và rb 50% tiền mua bid thôi, đã có 1 bạn, cần 1 bạn nữa. Ai cảm thấy đc thì pm inbox mình nhé, mình chỉ nhận upline nick forum >3 tháng thôi, ko nhận mấy bạn mới tạo nick

bac thot dua em trc 5$ luc up silver em tra lai 15$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week