Spotlight Cần Tìm Vài bạn nữa mua toll BS super change vĩnh viễn-tinsoft

Reactions
91
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
tool này chỉ đổi những thôi số như tool khác free mà có khi còn thiếu chức năng hơn. Bỏ ra hơn 200$ mua để lừa gà à?
ơ hay.gom 10 người là 50$/1.biết đến toll này thì nói.đừng nói bừa./đọc cho kĩ vào,ai k mua next.mình k phải là người được lợi ích từ việc này.k hiểu thì im nhé

minhvuong3d

Junior
Reactions
15
MR
0.000
bạn cần change gì? cứ list ra đây.. mình sẽ hướng dẫn trước (nhanh)
hoặc mình sẽ viết tut share free cho các bạn các chức năng có trong tool (chậm)... BS Super Changer (k chắc chắn đầy đủ 100%)

Bác hướng dẫn mình change serial, mac, sub id, carrier name đc ko . Thanks bác

sonytuan

Junior
Pre-verified
Reactions
292
MR
0.069
$500.00
Services
Chat with me via Skype
đầu năm 2014 nó share miễn phí dùng được mấy ngày thì hết hạn nên mìn crack dùng vĩnh viễn , nên bác cứ nói tínsoft cho dùng thử 1 ngày sau đó bác crack dùng vĩnh viễn cũng chưa muôn :)
Chào bạn, mình thấy bạn hay cmt trên box scam như thánh nhân vậy, thế mà lên đây lại đi lừa mọi người, bản 3.0 của bạn là version đầu tiên, hoàn toàn ko đóng source, nên mình biết có nhiều bạn đã crack để dùng, tụi mình cũng ko có ý kiến gì, vì những bạn còn sài ver này sẽ bớt đi người cạnh tranh với tụi mình và những khách hàng bên mình trên network. Không phải đơn giản mà từ version này đến nay đã có hơn 20 bản update. Đây là lần đầu mình thấy có người sell crack tool bên mình , mình đã định report bạn nhưng tính lại người dùng thông minh tự họ sẽ phân biệt được tốt xấu. Và hi vọng bạn sẽ không lặp lại hành động đáng xấu hổ này nữa.Chỉ có vài lời mong bạn hiểu.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back