Cần trao đổi tut kiếm money !

Status
Not open for further replies.
@Trung_Peter Dọn nuôn cho nóng
Thớt này từ Jun 14 lận mà chả thấy gì nhỉ?

Hiện tại em có 2 tut :
tut 1 : Kiếm 6$/ngày làm 6 tiếng ( nếu nhiều hơn thì bạn chăm chỉ ) . Công việc nó cứ lặp đi lặp lại nên cũng chán như captcha đó , nhưng ko mệt như làm captcha đâu . Yêu cầu cần sll ssh US , SOCK VIP thì càng tốt . Hình thức thanh toán qua AMZ min paypal là 5$ . Thằng này e làm 2 năm rùi ăn no nê từ nó .
tút 2 : Thu nhập thì 30$ /ngay . Làm cũng nhàn .E đang tuyển mấy em hotgril sinh viên làm . Công việc hàng ngày chỉ việc ngồi xem video thui . Thanh toán qua paypal . Dự án này làm cũng được 8 tháng rùi .
tut 1 ko có time làm nên e sẽ trao đổi cho bác nào có nhu cầu . Mình sẽ hướng dẫn từ a-z .

UPDATE DỰ ÁN MỚI : Mới có 1 tút kiếm tiền băng việc xem video youtube . ( ko pair paid2youtube , ko pai la cái app androi kiếm tiền đâu nha ) làm chăm chỉ thì 5$/3h . ai cần pm : yahoo : codevina
lưu ý : ko pm xin tut , hay thăm dò tut . chỉ có bác nào thật sự trao đổi thì e mới làm việc với bác đó thui nhé !
yahoo : codevina
Chào ông !

Tôi không cần biết ông bán tút hay mua tút , nhưng ông trao đổi hoặc cho thuê tại box chat là ông sai rule .

Tôi sẽ ko del bài này theo yêu cầu ông muốn, thế nhưng tôi giữ lại là để thị uy cho thiên hạ thấy, nếu bất kì kẻ nào lách luật trao đổi cho thuê , hay mua bán cách kiếm tiền mà các ông nói là không phải là tut tại đây,

Đều sẽ bị khoá tài khoản cảnh cáo ít nhất 1 ngày .

Tái phạm khoá tài khoản vĩnh viễn .

Bất kỳ ai kể cả MOD forum cũng ko ngoại lệ .

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week