Cần trợ giúp về việc chơi nhiều hơn 2 acc zeekrewards trên một pc

tai_con

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Hiện giờ mình đang chơi 2 acc zeekrewards trên máy pc của mình. Một acc mình dùng ADSL để post ad, acc kia lại dùng dcom 3g, Mình dùng 2 trình duyệt khác nhau cho 2 acc, mỗi lần post ad đều clear history. Như vậy có dễ bị ban account không?

nếu nó check HDD máy thì vẫn có thể chơi được, có thể giả mạo HDD máy khác, nhưng nó check machineID máy thì khó mà đỡ vì cái này không bao giờ đổi được
Check kiểu đó thì khối người khóc ròng vì cheat nhiều acc;))

Upvote 0
nếu nó check HDD máy thì vẫn có thể chơi được, có thể giả mạo HDD máy khác, nhưng nó check machineID máy thì khó mà đỡ vì cái này không bao giờ đổi được;))

Giống tool hack game quá :))

Upvote 0
Hiện giờ mình đang chơi 2 acc zeekrewards trên máy pc của mình. Một acc mình dùng ADSL để post ad, acc kia lại dùng dcom 3g, Mình dùng 2 trình duyệt khác nhau cho 2 acc, mỗi lần post ad đều clear history. Như vậy có dễ bị ban account không?

thời gian sẽ trả lời tất cả

Upvote 0
nếu nó check HDD máy thì vẫn có thể chơi được, có thể giả mạo HDD máy khác, nhưng nó check machineID máy thì khó mà đỡ vì cái này không bao giờ đổi được;))

chán mấy bác quá.muốn ko cheat thì nó ko cho point khi ref ạc. lấy gì các bác cheat.nó muốn diệt cheater thì dễ như giết một con kiến.nó thông minh hơn nhiều.chính nó mở site các kiểu cheat nó biết hết.quan trọng nó có làm không hay thôi

Upvote 0
bác cheat mấy ạc...... thấy tiền bác ham ko.hay cứ gọi làm ăn chân chính. rồi cheat cả đống ạc. ai cheat nhiều có nhiều tiền.tranh thủ cheat mạnh kiếm tiền.nó thắt chặt thì mất cơ hội

có người tham có người không tham bác ah, bác đứng tưởng ai cũng thấy tiền mà ham cheat nhé

tớ ham tiền nhưng tớ chơi chân chính thôi, cây ngay không sợ chết đứng

Upvote 0
hiện tại thì chưa còn đâu nghe nói Zeek sắp áp dụng hệ thống mới, 2 account 1 pc là teo cà 2 nha, cẩn thận

Áp dụng nhanh nào!!!!......
Hoan hô Zeek...
Thế mới kiếm ăn lâu dc......................

Upvote 0
thì đó sắp áp dụng check mã HDD đó bạn hiền
bó chym , đọc thông tin ở đầu đó
có biết ma~ HDD lả gì ko???

Upvote 0
Xin nhắc lại là ngoài IP, Cookies thì Zeek còn lưu cả hệ điều hành, trình duyệt, MAC card mạng và theo dõi những biểu hiện đáng ngờ của bạn nữa. Nó không ban nick ngay đâu chỉ chờ bạn up lên silver mới ban

Upvote 0
Upvote 0
Đi vào rồi lại đi ra, đi ra rồi lại đi vào, con lạy các cheater. các bố ăn vừa thôi, để người khác sống với chứ.

Upvote 0
Xin nhắc lại là ngoài IP, Cookies thì Zeek còn lưu cả hệ điều hành, trình duyệt, MAC card mạng và theo dõi những biểu hiện đáng ngờ của bạn nữa. Nó không ban nick ngay đâu chỉ chờ bạn up lên silver mới ban
Cứ cho up thoải mái lên xong banned từ đầu tới cuối là có người la làng liền

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week