Matrix cần tư vấn cách kiếm 5$ 1day

Status
Not open for further replies.
Vậy là cái ADM chơi nhiều acc cùng 1 IP bình thường hả bạn? PM yahoo mà ít gặp bạn onl quá
Đúng bạn à :)
Mjk có một đặc điểm là không bao giờ online yahoo cậu à ;)
Nhưng cậu PM thì thường hay có lắm đó cậu nhé. còn không thì cậu PM thì trong vòng 24h thì cậu sẽ nhận dc câu trả lời của mjk. :)
cỡ 22h0 cậu PM dường như lúc nào cũng có :)

Đúng bạn à :)
Mjk có một đặc điểm là không bao giờ online yahoo cậu à ;)
Nhưng cậu PM thì thường hay có lắm đó cậu nhé. còn không thì cậu PM thì trong vòng 24h thì cậu sẽ nhận dc câu trả lời của mjk. :)
cỡ 22h0 cậu PM dường như lúc nào cũng có :)
Thôi hỏi trên này cho nhanh luôn :D.

1. Mỗi acc ADM cần 1 tài khoản PM riêng hay có thể xài chung 1 ví PM để dep vào và rút ra. Nếu riêng lẻ thì có cần tạo nhiều tài khoản PM không hay chỉ cần tạo các ví khác nhau trong 1 TK (tại PM cho tạo max là mấy ví trong 1 tài khoản mà)
2. Khi dep vào 10$ 1 acc lợi nhuận tính theo số point mình đang có theo quy luật nào? Và sau khi dep vẫn tiếp tục post ads hàng ngày để nhận lợi nhuận phải không?
3. Vì có nhiều lúc vài ngày mình không onl được máy tính nên không post ads được. Nó có làm ảnh hưởng gì đến quá trình làm việc không bạn nhỉ?
4. Nhiều acc ADM post ads chung 1 acc http://www.classifiedsgiant.com/ có được không?

Đó là vài điều mình thắc mắc hiện tại. Hơi ngu nên bạn thông cảm nha :D

Last edited:
Thôi hỏi trên này cho nhanh luôn :D.

1. Mỗi acc ADM cần 1 tài khoản PM riêng hay có thể xài chung 1 ví PM để dep vào và rút ra. Nếu riêng lẻ thì có cần tạo nhiều tài khoản PM không hay chỉ cần tạo các ví khác nhau trong 1 TK (tại PM cho tạo max là mấy ví trong 1 tài khoản mà)
2. Khi dep vào 10$ 1 acc lợi nhuận tính theo số point mình đang có theo quy luật nào? Và sau khi dep vẫn tiếp tục post ads hàng ngày để nhận lợi nhuận phải không?
3. Vì có nhiều lúc vài ngày mình không onl được máy tính nên không post ads được. Nó có làm ảnh hưởng gì đến quá trình làm việc không bạn nhỉ?
4. Nhiều acc ADM post ads chung 1 acc http://www.classifiedsgiant.com/ có được không?

Đó là vài điều mình thắc mắc hiện tại. Hơi ngu nên bạn thông cảm nha :D
Thứ nhất :
Mỗi acc ADM thì cậu phải điền 1 cái UXXXXX, một tk PM cậu tạo dc 4 cái UXXXX như thế nhé cậu, cậu có thể chơi dc 4 acc ADM.
Còn nếu cậu muốn chơi thêm tk nữa thì reset modum tạo thêm 1 tk PM nữa cậu lạ có thêm 4 cái UXXXXX như thế nhé.
Thứ 2 :
Mỗi tài khoản dep vào 10$ lãi suất chia theo số vip hiện có lãi suất giao động từ 1% đến 2%, và cậu cần phải post quảng cáo liên tục hàng ngày mới có lãi suất đó nhé :)
Thứ 3 :

Nó không ảnh hưởng gì cả chỉ có điều ngày nào cậu không online thì nó khoogn cộng lãi cho cậu thôi nhé.
Thứ 4 :
Nhiều acc ADM có thể chung 1 acc trên trang post quảng cáo nhé cậu :)
Thân : iloveyouforever
Nếu thấy câu trả lời có ý nghĩa thì like ủng hộ phát nhé cậu :)

Thứ nhất :
Mỗi acc ADM thì cậu phải điền 1 cái UXXXXX, một tk PM cậu tạo dc 4 cái UXXXX như thế nhé cậu, cậu có thể chơi dc 4 acc ADM.
Còn nếu cậu muốn chơi thêm tk nữa thì reset modum tạo thêm 1 tk PM nữa cậu lạ có thêm 4 cái UXXXXX như thế nhé.
Thứ 2 :
Mỗi tài khoản dep vào 10$ lãi suất chia theo số vip hiện có lãi suất giao động từ 1% đến 2%, và cậu cần phải post quảng cáo liên tục hàng ngày mới có lãi suất đó nhé :)
Thứ 3 :

Nó không ảnh hưởng gì cả chỉ có điều ngày nào cậu không online thì nó khoogn cộng lãi cho cậu thôi nhé.
Thứ 4 :
Nhiều acc ADM có thể chung 1 acc trên trang post quảng cáo nhé cậu :)
Thân : iloveyouforever
Nếu thấy câu trả lời có ý nghĩa thì like ủng hộ phát nhé cậu :)
Quá chi là chi tiết :D. Thanks bạn nha. Để thử chơi vài acc xem thế nào rồi tới lúc đó kiếm $ dep vào

newbie, như thớt em cần kiếm 1 công việc khoảng 5-10@ 1 ngày mong mọi người giúp với,
bạn tham khảo topic này nhé, việc nhẹ , lương cao, không cần đầu tư, tiền về nhanh, có hướng dẫn cụ thể nhé :D:D:D

hiện giờ có site kiểu zeek rất ngon có proof, mới hoạt động đc 2 tháng thôi, dep 10$ lãi tầm 40$/ tháng, đc chơi 5IP/acc => 200$/ tháng , cậu có hứng thú thì inbox mình nha
Mình khuyên cậu chân thành nên cẩn thận với site đó nhé cậu, vì admin site này chính là admin của ADM đã SCAM chưa đầy 3 tháng.
Đừng nên dep nhiều quá cậu nhé.Nên chơi theo chế độ hoàn vốn trước sẽ tốt hơn nhé cậu :)

hiện giờ có site kiểu zeek rất ngon có proof, mới hoạt động đc 2 tháng thôi, dep 10$ lãi tầm 40$/ tháng, đc chơi 5IP/acc => 200$/ tháng , cậu có hứng thú thì inbox mình nha
cho mình cái hướng đi với bạn !!!

Chơi PaidVerts đi cậu Dep zô 10$ là cậu có thể kiếm 2$ trong vòng 2 phút nhé....Mình Dep zô 12$ mà 2 ngày lãi 6$
Bạn kiếm sao hay vậy :D Mình là người đem Paidvert về VN cũng là người support hiện tại, mà ko tìm ra dc cách 2 phút kiếm 2$ mà chỉ với 10$ đầu tư

Bạn kiếm sao hay vậy :D Mình là người đem Paidvert về VN cũng là người support hiện tại, mà ko tìm ra dc cách 2 phút kiếm 2$ mà chỉ với 10$ đầu tư

=)) bác đó khá chuẩn rùi hahaha đi đánh bài đó mà !!! 1 hình thức nằm vùng mới

Dạ. cái này e chơi lật ngửa 0.25$ 1 lần...Trc e chơi không biết hên hay sao mà từ 0.25$ lên hơn 10$ trong mấy ngày liền... Nhưng giwof e không chơi Paidverts nữa..

Dạ. cái này e chơi lật ngửa 0.25$ 1 lần...Trc e chơi không biết hên hay sao mà từ 0.25$ lên hơn 10$ trong mấy ngày liền... Nhưng giwof e không chơi Paidverts nữa..
vì em đã lật ngửa hết tiền mất rồi đúng ko :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week