cần tư vấn giúp mua điện thoại giá <2.5 củ

Giá đó mà dùng Android cấu hình cao thì theo mình LU 6200 là hợp lí nhất,đang dùng em này,nói chung là ổn mỗi tội pin hơi kém chút :D

Android thì samsung có vẻ ổn nhất,mình thì ko thích lắm đt chạy android,thích winphone hơn,về cơ bản nếu chỉ lướt fb,web các kiểu thì mua asha 501 cũng đc,ko nhất thiết phải là chạy android,còn nếu muốn giải trí thoải mái thì nên lựa samsung tầm 3 củ trở lên.

đừng nghe lời thằng Boboiboy, mua samsung coi như vất tiền qua cửa sổ đấy,:mad: dùng 1 năm xuống cấp, camera thì tệ nhất trong mấy loại còn lại, cần thiết thì đem camera 3mp của samsung so với mấy thằng khác xem có phải nó cùi nhất ko

mình cũng đang tìm mua điện thoại giá tầm 2,5-3tr
androi để tải app và chạy mượt tí
ai tư vấn với

2.5 - 3tr mà android chạy ổn (chưa nói là mượt nhé) chỉ có hàng xách tay LG và SKY thôi. các chú khác loại ngay và luôn vì chất lượng hoàn thiện khá tệ.

Ăn roi thì tìm HTC đi các thím ơi. HTC chuẩn và chất nhất (mỗi tội pin yếu sinh lý tí thui -1d ko thì mình cho 10d)
Mình xài HTC nửa năm rồi và chưa có gì phải phàn nàn. Lên nhattao.com hay 5giay.vn và xem giá chuẩn và tìm nơi uy tín dòng máy có cấu hình phù hợp với túi tiền và hình dáng ưng ưng thì quất thôi.
Google đọc qua 1 số bài viết cách check các dòng máy nữa rồi mạnh dạn lên mà mua thôi.

sky 770 cấu hình cao, màn hình to, giá 2tr1 chiến android ngon lành cành đào

Thêm 100 ngàn mà được mua được máy xin hơn gấp 2 lần nhưng ko cần tới vẩn gọi là phí tiền :D Chúc thớt tìm dc dt hợp lý .
Quảng cáo 1 tí :Một triệu ba trăm chín mươi nghìn đồng, chỉ một triệu ba trăm chín mươi nghìn đồng là bạn đã sở hữu ngay chiếc máy điện thoại tốt nhất cho 100 khách hàng đầu tiên v.v.. <<< thớt can đảm mua cái này thử xem

các bạn đừng Khuyên dùng Winphone, dùng rồi hối ko kịp, dùng Winphone chỉ Dùng các Dòng từ 920 trở lên thôi vì những dòng này đc cái chụp hình đẹp bù lại ứng dụng, chứ ứng Dụng game cái gì nó cũng thua Xa Android cả, đang dùng 1 con Winphone 1 con Android nhìn con Winphone mà nản :(

Ăn roi thì tìm HTC đi các thím ơi. HTC chuẩn và chất nhất (mỗi tội pin yếu sinh lý tí thui -1d ko thì mình cho 10d)
Mình xài HTC nửa năm rồi và chưa có gì phải phàn nàn. Lên nhattao.com hay 5giay.vn và xem giá chuẩn và tìm nơi uy tín dòng máy có cấu hình phù hợp với túi tiền và hình dáng ưng ưng thì quất thôi.
Google đọc qua 1 số bài viết cách check các dòng máy nữa rồi mạnh dạn lên mà mua thôi.
mua trên máy web đó phải biết coai máy bạn ah gà gà mua là ăn phải máy lỏm ngay .
Thím Thread dùng Androi tầm giá này thì cứ Phang Sky hay HKphone ấy .

hôm nay theo lời tư vấn của các bác. em dẫn bx đi mua đt.

keke. mặc dù bx k biết đi đâu khi vào vienthongA. chỉ tưởng đi xem dt cho vui. em quất con Q-smart tender bx rất khoái.

đây là thông tin em nó.

http://www.thegioididong.com/dtdd/q-smart-miracle-tender

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week