Ask Cần tư vấn host chiến movie ( PPS )

edmonleung

Junior
Reactions
84
MR
0.011
Lâu lắm roài mới quay lại chiến host như vậy. Cũng thời gian dài, nay có ai tư vấn giúp mình host nào uy tín để chiến PPS.

Mình dự định lập site, chỉ có 1 link download, nên chỉ cần 1 host uy tín.

Đồng thời, bên cạnh đó có ai tư vấn giúp mình up load hay làm thế nào để hạn chế bị DMCA report. Tại movie hơi căng về copyright

Thanks all !!

DMCA thì kệ mẹ nó đi, host thì rg là ngon nhất hiện giờ. cần mua acc rg pps thì inbox nhé

UL và RG, Bị DMCA thì hide 1 mã link với member, đứa nào donate tầm 5$ thì tạo cho nó 1 cái user dơwnload mấy link ẩn

sao trang web này đặt máy chủ host ngay tại USA, share file bản quyền rầm rầm mà trang web nó vẫn sống sờ sờ ko bị nhòm ngó hả các bạn

Vừa rồi suýt chết 1 lần :))
Cơ mà Web tràn lan, ai quản lý hết được. Mình reg domain ICAN, host US đây, trang be bé thì ko phải lo đâu bạn ạ :))

bác supick là cạc man hả :))
đúng rồi bạn ạ
Vừa rồi suýt chết 1 lần :))
Cơ mà Web tràn lan, ai quản lý hết được. Mình reg domain ICAN, host US đây, trang be bé thì ko phải lo đâu bạn ạ :))

trang http://tehparadox.com/forum rank alex 4k cũng là trang lớn đó chứ. mà nó sống được 5-6 năm cũng hay thiệt
mấy anh em việt nam mình làm trang phim có vài tháng bị die luôn, thật là đắng lòng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back