Cần tư vấn máy phát điện chạy bằng sức nước công suát khoảng 50kw

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Như tiêu đề nhé, bác nào rành về lĩnh vực này hoặc có chổ nào giới thiệu em với, em cần ráp một máy phát điện chạy bằng sức nước ( thủy điện mini) công suất khoảng 50kw nhé, :D

Thím ở miền núi, nơi đó chưa có điện đường trường trạm phải không?

Máy phát điện công suất chừng này lên tới cả vài tỷ bạc chứ không đùa. 50kw có thể tải được 150 bộ máy tính + quạt + điều hòa tương đương.
Phải ngăn suối mới đủ lực.

cày ETH chứ miền núi gì :oops:

Thím ở miền núi, nơi đó chưa có điện đường trường trạm phải không?

Máy phát điện công suất chừng này lên tới cả vài tỷ bạc chứ không đùa. 50kw có thể tải được 150 bộ máy tính + quạt + điều hòa tương đương.
Phải ngăn suối mới đủ lực.
tới vài tỷ hả bác ?
cày ETH chứ miền núi gì :oops:
em đang kiếm nguồn điện free để đặt dàn đào và eth đó không biết có ổn không :D

Đầu tư cái thuỷ điện, vừa bán điện vừa có điện free cày + đặt cả khu sản xuất dưới nước luôn đỡ nóng :D

Đầu tư cái thuỷ điện, vừa bán điện vừa có điện free cày + đặt cả khu sản xuất dưới nước luôn đỡ nóng :D
Nhớ xin phép chứ ko lại tốn tiền mà còn tù tội. Mà nghe nói giấy phép làm thủy điện chắc mất chừng 4,5 mới xong, vì còn phải khảo sát, tính toán nữa . :p:p

Nhớ xin phép chứ ko lại tốn tiền mà còn tù tội. Mà nghe nói giấy phép làm thủy điện chắc mất chừng 4,5 mới xong, vì còn phải khảo sát, tính toán nữa . :p:p
cái này không xây dựng công trình trên bất kỳ địa điểm nào nhé, vấn đề ở đây là em cần biết chi phí quấn một cái máy ấy như thế nào thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week