Cần tư vấn mua điện thoại 2 triệu trở xuống

2 tr mà mua BB thì chỉ mua đc BB dựng, tàu thôi các bác. BB chính hãng ko có rẻ thế đâu.

Tầm 2tr cũng ko nên mua mấy con cảm ứng, chỉ bực mình. Bác tìm mấy con bàn phím của nokia ấy. pin lâu mà trông cũng đẹp (X2 đó).

Ngoài ra nếu thích kiểu dáng bác đi cầm thử con lenovo p60, hồi trước em dùng con đấy, nhìn rất đẹp, vỏ kim loai trông sang lắm. pin cũng lâu, 1 ngày gọi 5h mà gần tuần mới hết pin, vãi lọ.
Bác nói vậy sai rồi, BB cũng nhiều dòng mà bác 2Tr mua curve, không sang nhưng dùng được. bạn nào bảo BB thô vậy ? 9700 thô ở đâu, còn các dòng đời cổ, thô nhưng có cái đẹp của thô. Thô mà chất.

mua bb 8100 gọn đẹp xài, tầm 1 chai, thêm chút 1600k mua hay elm se xài, ngon, hsdpa 7.2mbps , gui đẹp, 2.0 mát mắt, 2chai mà mua cảm ứng , bị khùng!

Bác mua dòng điện thoại gì ? cảm ứng hay bàn phím . Đầy đủ chức năng hay chỉ để nghe gọi ! đầy đủ chức năng thì bác nên mua con LG GT 505 giá chỉ tầm 1tr7 , 1tr8 ( Con này vừa cảm ứng , đầy đủ chức năng ) Tuy nhiên dòng LG thì hơi nhanh hết pin :) Chúc bác lựa đc con như ý

Bác nói vậy sai rồi, BB cũng nhiều dòng mà bác 2Tr mua curve, không sang nhưng dùng được. bạn nào bảo BB thô vậy ? 9700 thô ở đâu, còn các dòng đời cổ, thô nhưng có cái đẹp của thô. Thô mà chất.

BB mà dân mình dùng nhiều toàn BB dựng đục lỗ lại thôi bác, ví dụ con Bold 9000 mua chỉ có 3-5tr tùy nơi, nhưng hàng 2hand chính hãng rẻ nhất cũng đã 8tr rồi. BB nổi tiếng với cái giá cắt cổ mà.

Vì vậy nếu bác đinh chọn BB thì cũng hơi liều 1 chút. Nếu may mắn gặp con ngon thì ok

giá đó bác nên mua con bb, sai sướng mà cực bền. hồi trc e sài bb cùi mà vẫn thích hơn con 4s bây giờ

Last edited by a moderator:
nokia c5-03

mình có con nokia c5-03 nề bạn ,con này mới mua tháng 11 năm 2011 màu trắng , giá em nó lúc mua là 4tr2 tại thế giới di động , camera 5.0 ,3g,wifi ... đầy đủ cả , thấy bạn có cần thì mình để lại cho giá khoảng 2 tr2 . nếu bạn cần thì add yh mình nhé : animax94
:binhsua90:

nói chung mỗi người lại thích một dòng điện thoại khác nhau. mình thì cứ phổ thông để chiến, 2tr trở xuống làm con Nokia X2. dùng bền đẹp, không lỗi mode, sau bán không bị trượt giá, ném bỏ đỡ tiếc :))

Mua X2-01 cũng được. Mình thấy dùng cũng khá ngon,giao diện và ứng dụng như C3, chỉ có cái là không có wifi va 3G thôi :D. Mình thì chẳng bao giờ dùng đến wifi bằng điện thoại nên cũng không cần thiết. Mình mua hồi tháng 9 năm ngoái là 1.8 tr. Không biết bây giờ thế nào.

mình có con nokia c5-03 nề bạn ,con này mới mua tháng 11 năm 2011 màu trắng , giá em nó lúc mua là 4tr2 tại thế giới di động , camera 5.0 ,3g,wifi ... đầy đủ cả , thấy bạn có cần thì mình để lại cho giá khoảng 2 tr2 . nếu bạn cần thì add yh mình nhé : animax94
:binhsua90:

sao giống nick yh bác animax bán thẻ đt thế nhỉ ?

thành thật khuyên bạn mua sony j108 maduufng cực ngon chạy đa nhiệm luôn có 1t8 à

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week