cần tư vấn mua dt tốt giá tầm ~23 triệu

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
ae nào sài nhiều điện thoại tư vấn mình con nào tầm giá bé 23 triệu đáp ứng các yêu cầu tạm sau dc ko ạ !
Y/C : +chụp đêm đẹp hoặc tạm được vì mình hay thích quay phim chụp hình ban đêm khi đi dạo phố và ......
+Máy không lag khi sử dụng mình ko thịch lâu lâu lại lag và phải chờ mòn mỏi em nó load hay đơ !
+phần mềm và app nhiều đáp úng các nhu cầu xem phim , chơi game , giao diện bắt không quá nhàm trán
+bền là yếu tố quan trọng mình thích dtdd phục vụ mình chứ ko thích nâng niu như trứng hứng như hoa (có thể rớt không chày sướt hay ném không đến mức phải vỡ tan tành)
+ sang trọng và không nặng khi sử dụng
+ thời lượng pin phải lâu mình không thích sạc thường
+ màn hình vừa phải để bỏ túi quần tây ok mà không sợ khó chịu khi ngồi và vận động
+ có thể dễ nhìn khi đi ngoài nắng

Đặt biệt bảo hành tốt và khi sửa máy không bị chặc chém giá quá đáng

iphone 5 hoặc samsung s4 ĐT thông minh chứng tỏ mình thông minh còn muốn khoe của thì mua cái nokia 1202 mạ vàng vào

Có 23tr cần éo gì tư vấn nữa, S4 Samsung + G15 Kanon

cơ bản mình cần cái bền mà galaxy & iphone lại ko có cái bền ấy vì nhìn 1 cái nhựa rẻ tiền cái nhôm sang mà dễ móp khi rớt + minh thích chup moi thời điểm cần khi đi dạo phố nếu mang máy ảnh kè kè theo có khi em bị chúng nó đập mất máy ảnh vì chụp lén và cũng bất tiện khi luc nào cũng cầm máy ảnh treo đầu khéo tụi cướp để ý thì lại mất mạng oan từng bị cướp laptop 1 lần ớn lắm :( mất của đã sót it mà liệt nằm nữa năm hư cả 1 đời

cơ bản mình cần cái bền mà galaxy & iphone lại ko có cái bền ấy vì nhìn 1 cái nhựa rẻ tiền cái nhôm sang mà dễ móp khi rớt + minh thích chup moi thời điểm cần khi đi dạo phố nếu mang máy ảnh kè kè theo có khi em bị chúng nó đập mất máy ảnh vì chụp lén và cũng bất tiện khi luc nào cũng cầm máy ảnh treo đầu khéo tụi cướp để ý thì lại mất mạng oan từng bị cướp laptop 1 lần ớn lắm :( mất của đã sót it mà liệt nằm nữa năm hư cả 1 đời
Ông thử mua 1 cái iphone 5 rồi để rơi xem có móp ko =))

thớt in cái này ra giấy và gởi vào NPH Iphone hay Nokia hoặc Samsung bảo nó làm cho thớt 1 cái đảm bảo luôn =))

nokia thì đã ngắm em 1020 định mua mà phải đợi cuối năm mới có bản quốc tế cho VN :( chờ đợi với mình là điều ko thích + nokia thì quá tốt nhưng Microsoft nó không có cái mình cần có là game online của VN để bùn có thể chơi :binhsua46:
lựa 1 cái dt cũng phải suy nghi chứ bác

binhphone hàng make in china lấy bác 25 củ thôi. Nghe nhạc xem phim muốn vỏ bền có vỏ bền đặt hàng dung lượng pin cao xíu. Camera đặt hàng linh kiện tốt xíu chắc là dc. Đủ yêu cầu của bác chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week