Cần tư vấn mua xe máy!

Bạn sẽ chọn xe nào? :)

• Jupiter RC 2012

Votes: 13 22.8%
  • Wave 110 RSX

Votes: 19 33.3%
  • Sirius RC

Votes: 25 43.9%

• Total voters
    57
wave 110 RSX tiết kiệm xăng tí mà đi nhanh tàn lắm, có ông a dùng nên biết, đc nửa năm xuống máy ghê lắm
Ju RC: đang xài con 2011, chạy mượt, kiểu dáng đẹp với giá gần 30 chai, máy bốc, dùng 10 tháng rồi ko có gì chê, xăng cungc ko tốn, đường HN mà 45km/ lít
Sirius RC: nhanh tàn hơn Ju RC, máy yếu hơn
khuyên bạn chọn Ju RC 2012

Trên trang yamaha nó để RC 2012 mà cậu, của cậu 2011 là loại khác hay sao vậy, Cái Gallery cũng ko thấy hình giống xe cậu. :(

Cậu bít novou 5 đi bao nhiêu km/1lit không mà ói hả cậu? Trung bình 55km/1lit,nếu đi đường trường nhiều thì trung bình trên 55km/1lit nhá cậu

Bé nô LX của mình 32km/lít ;)) 55km/l thì có mà ngon hơn xe số à!

con của mình là RC 2011 , còn RC 2012 nó ko khác mấy, chỉ khác tẹo màu mè thôi

Nghe mấy đưa bạn mình nói động cơ xe 2011 trở lại mạnh hơn thì phải, nó bảo Ju chạy yếu hơn Si. :(

Ju nặng hơn Si nên cảm nhận thế thôi, chứ thật sự là Ju khỏe máy hơn
Mà chiếc RC 2011 của cậu còn bán trên thị trường ko vậy? Và giá bán nó bao nhiêu vậy cậu?

Vẫn chưa quyết định chọn em nào hả bạn.
Mình thấy bạn kĩ tính thế :D. Hỏi hết loại này loại kia. Cứ theo giá tiền bạn có mà mua, đủ tiền thì làm em Jupiter mà đi, vừa đẹp vừa mạnh. Không thì Sirius hoặc Wave RSX cũng được. 2 em này thì giá tiền gần ngang nhau.
Mua thì chọn loại vành đúc đi cho khoái.

Bạn lên chọn Sirius !
Đừng quan niệm Honda hay Yamaha vì đơn giản " Của bền tại người " . Trong kinh doanh bạn sẽ hiểu tại sao mình nói thế.

ít tiền thì chơi wave, nhiều hơn chút thì Jupiter, chủ thớt xoắn nhiều quá
tùy túi tiền mà mua

Mình khuyên bạn chọn Sirius hoặc Jupiter , nhưng dạo này thấy Sirius chiếm thị phần hơn , do máy nó khỏe , xăng nó hao cũng xấp xỉ honda thôi , được cái ko có mau xún máy và lên chậm ga như Honda.

Đừng mua RXS , vài tháng cái dàn lông bẩn kinh lắm , pô nó nghe nhão nhoẹt à .

vẫn chưa chọn được luôn àh @@
mình cũng mới mua 1 e si rc 2 tuần trước mà giờ éo có biển sổ@@ mua về để ngắm cmnr:m020:

nhờ ai wen trong cưa hàng Honda , mua 1 em AirBlade chỉ có 30 chai thôi . Nói thật chứ ko đùa đâu nhé

Mua xe thì tự quyết định hjhj bạn nên lại tiệm nó sẽ tư vấn cho ;))
PS: rữa xe thì kêu nhé ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week