Cần tư vấn tâm lý tình cảm đây....

Cần time để khẳng định giới tính của thớt. Tại sao thợt lại ko giống " người nông dân " 3-4 nốt rồi mà vẫn phải đợi chờ... Từ chối là đúng :D

bé bảo đợi 3 tháng thì bạn cứ đợi đi, biết đâu sau 3 tháng bé cho bạn tất cả thì sao :D
bó tay tuy nhiên ý kiến hay với người suy nghĩ chín chắn còn lại nếu mà chơi bời khó lắm mình cho ông chồng đợi đúng 4 năm mới tính chuyện đấy hi hi 3 tháng là ít chỉ đưa tới trường đón về là may lắm rồi

thớt cho hỏi con ghệ thớt ở đâu vậy ? mình cũng mới quen 1 em cũng 20 tuổi, cũng bảo 3 tháng sau mới nhận lời yêu...:eek: có khi nào ????

bó tay tuy nhiên ý kiến hay với người suy nghĩ chín chắn còn lại nếu mà chơi bời khó lắm mình cho ông chồng đợi đúng 4 năm mới tính chuyện đấy hi hi 3 tháng là ít chỉ đưa tới trường đón về là may lắm rồi
mới gặp đã đc hun rồi thì có thể mơ về 3 tháng mà bạn :D

là một cô gái đẹp, học thức. Ngày còn đi học, cô là niềm tự hào của cả dòng họ bởi sự thông minh, ngoan hiền của mình

đọc hoài thấy kết có cái chữ ký

Gái gú là phù du, có bác nao hảo tâm chỉ cách em kiếm xiên đê, e giới thiệu cho vài em xynh xynh mà tán

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back