Ask Cần tư vấn web chơi PTU

Tránh host vn ra,nếu chơi forum thì chiến các host phổ biến Rapidgator,uploaded.net,keep2share.cc sẽ dễ kiếm sale,nếu có site riêng thì chơi các host mơi nổi như oboom,fileom(có cả PPD)
Lời khuyên nên kết hợp chơi nhiều host để lỡ có biến thì ít thiệt hại

Thank bác trong các site đó bác có link để em xem cách thức dowload ntn không ạ?
EM muốn hướng tới người dùng đơn giản một chút về việc dowload đi không quá phức tạp?

Tình hình là dính hớn 500 chú thì phải. Bên báo công an nói đang hoàn tất danh sách để triệu tập làm rõ . Ko biết có phải ko ?

Tình hình là dính hớn 500 chú thì phải. Bên báo công an nói đang hoàn tất danh sách để triệu tập làm rõ . Ko biết có phải ko ?
chắc cũng có. vì ds có cả tk ngân hàng nên địa chỉ lùng ra nhanh thôi. vụ LR từ lâu rồi giờ còn bị gọi nữa là vụ này

newbie ko vốn up lên tài khoản pro thì nên chơi host nào ạ ! PPS lẫn PPD luôn , các bác cho ý kiến vs

newbie ko vốn up lên tài khoản pro thì nên chơi host nào ạ ! PPS lẫn PPD luôn , các bác cho ý kiến vs
nói chứ newb đừng mơ tới PPS. có vốn mua acc PPS còn mong đc

t cũng mù tịt về web, cũng không biết SEO, kỹ thuật không phải vấn đề lắm đâu :))
Cứ down source code về làm theo hướng dẫn là đc :))
SEO, web thì mình biết sơ sơ đủ xài nhưng muốn làm host PTU phải thuê server, cấu hình, cài đặt chứ ai lại chạy trên share host cậu :(

Sao phải thuê server vậy, t tưởng cứ dùng host làm cái blog là đc mà. Nghe bảo thuê của EU thì đc link ware với xx
làm blog thì gg cũng xóa blog do dính bản quyền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,139
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back
Top Bottom