Suggest Cần tư vấn xây dựng website offer mobile bằng Wordpress

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.798
Chat with me via Skype
Code bạn yêu cầu khó có thể xây dựng bằng wordpress. Bởi bản chất wordpress là blog, chuyên làm site tin tức, blog cá nhân, bán hàng. Chứ ít code nó thành offer mobile hơi khó đó :D.

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
giá bán code mã hóa đc sell đại trà đã gần 300$, nghĩ sao làm 1 bộ code vừa themes vừa plugins trên wp mà có giá 300$ :D

Sesshoumaru

Junior
Reactions
88
MR
0.000
WP dùng PHP sao lại nói k dùng code PHP nhỉ, mình k nghĩ WP có ảnh hưởng tới SEO.
Coder họ tự biết SEO onpage mà, còn offpage thì xây dựng web trên nền tảng nào cũng k ảnh hưởng tới SEOer cả.
WP chỉ thích hợp dạng site mì ăn liền, site dành cho người có chi phí thấp, site vệ tinh, site rác và 1 số người thích mày mò tập tành làm web.
$3000 mình nghĩ cũng hợp lý nếu dùng framework nào đó chứ k WP.

WP dùng PHP sao lại nói k dùng code PHP nhỉ, mình k nghĩ WP có ảnh hưởng tới SEO.
Coder họ tự biết SEO onpage mà, còn offpage thì xây dựng web trên nền tảng nào cũng k ảnh hưởng tới SEOer cả.
WP chỉ thích hợp dạng site mì ăn liền, site dành cho người có chi phí thấp, site vệ tinh, site rác và 1 số người thích mày mò tập tành làm web.
$3000 mình nghĩ cũng hợp lý nếu dùng framework nào đó chứ k WP.

Ý là không dùng code php mấy bác làm sẵn bán hàng loạt giá 1tr 2tr ấy.

Tại sao SEO không nên dùng WP vậy bạn?
nó quá nặng và ko tối ưu 100%, nó là CMS mà, nên là nó bị thừa quá nhiều thứ
còn bạn muốn làm chuyên 1 mãng, thì bạn nên nhờ 1 coder riêng, để tối ưu đc các từ khóa SEO, cũng như tên trang ..... để SEO hiệu quả hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week