Other Cần tuyển khoảng 5 mem làm whatapps channel!, lương giao động khoảng 300k/ngày

Status
Not open for further replies.
ok ! đã xác nhận việc từ bác :p
ok, tạm thời đang sát cánh cùng cậu này. Sẽ tuyển thêm 1 bạn vào ngày mai nhé! hoặc khả năng đêm nay

có thêm 1 em gái nào xinh xinh làm cùng đêm nay thì tốt:D

thằng này nghi ngờ nhé..pay tuần...300k 1 ngày...2tr 1 tuần thật khó nghĩ dễ ăn các bạn ạ...đã từng làm qua mấy thể loại này thì tầm 5-6 ngày mất tiêu thành ra mất trắng...làm đi rùi sẽ biết

Mình tuyển mọi newbie chiến Free site PTC dưới chữ ký với bonus cực khủng khiếp đây !!! Nhanh tay nào mọi người ơi .

Mình tuyển mọi newbie chiến Free site PTC dưới chữ ký với bonus cực khủng khiếp đây !!! Nhanh tay nào mọi người ơi .
neu cau chơi ptc free
thì minh khuyên thât lòng , gõ captcha kiếm it vốn rồi chơi nó ptc free kiếm bèo bọt lắm

thằng này nghi ngờ nhé..pay tuần...300k 1 ngày...2tr 1 tuần thật khó nghĩ dễ ăn các bạn ạ...đã từng làm qua mấy thể loại này thì tầm 5-6 ngày mất tiêu thành ra mất trắng...làm đi rùi sẽ biết
Cái này là lập acc phải ko bạn

ai ko tin có thể ko làm! mình ko ép ai cả. vui lòng đừng gọi nhau là thằng, nghe thiếu văn hóa lắm bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week