Cần tuyển Member làm site offer ( làm được tiền là nhận được tiền )

oferleads

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Mình thấy rất nhiều người tuyển thành viên, và thanh toán theo ngày, nhưng những người đó không tồn tại được lâu
vì mình biết net nó thanh toán như thế nào, không nét nào thanh toán ngày cả, thấp nhất là thanh toán theo tuần, mà mấy net blvd, ksix, cpalead,
thì thanh toán nhanh nhất là net 15, tức là 15 hàng tháng sẽ nhân được tiền
mình có một site offer, định mở ra chỉ để mình chiến, nhưng thấy net này khá tốt, có cả offer của adwordmedia
mình không chiến mấy net blvd, ksix, hay cpalead, suốt ngày trừ tiền
mình không thanh toán theo ngày cũng không thanh toán theo tuần. và mình thanh toán theo net15
có thể các bạn nghĩ thời gian dài quá, sợ bị bannd acc,
mình không có cách gì để cho các bạn tin tưởng mình 100%
mà mình chỉ có một câu khi các bạn chơi ở site của mình, thì dù thanh toán chậm hay nhanh thì các bạn làm được bao nhiêu và sẽ nhận được bấy nhiêu không thiếu một đông, và mình chuyển tiền trực tiếp vào tài khoản ngân hang của các bạn ( ngân hàng trong nước - để các bạn đỡ mất công một lần phí để có thể rút tiền về tài khoản thẻ )

mình không nói để các bạn vào chơi site mình, ai thực sự muốn làm thì PM cho mình.

YM: offerleads

thanks!

Bạn làm tí bảo hiểm vào thì đống người tin bạn ngay vì bạn là níck mới lập nên k có lòng tin được bạn à

chỉ có những thằng ngu không biết gì mới bình luận những cái vớ vẩn.
không làm thì lượn cho nước nó trong, bọn mày được mỗi cái to mồm chứ có làm được gì đâu
nên cắn sủa ít thôi cho tao nhờ

chỉ có những thằng ngu không biết gì mới bình luận những cái vớ vẩn.
không làm thì lượn cho nước nó trong, bọn mày được mỗi cái to mồm chứ có làm được gì đâu
nên cắn sủa ít thôi cho tao nhờ

pro này ăn nói có vẻ hống hách nhỉ , giờ tôi kiếm được 1 net vẫn đang có proof pay ngày đều đặn thì pro mất gì ? Thấy pro kêu người khác ngu mà tôi buồn cười pro v~ :) !

Hỏi ngu tí , giờ tuyển mem cũng phải đóng bh hả các a.c

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,590
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week