Other Cần tuyển người

Status
Not open for further replies.
cậu bấm vào chữ sharefolder nữa, phần mềm của cậu có tên nguyenmanhcuong

nick forum: gabot
mail: [email protected]
VPS win 2008 , ram 1.75gb
Hướng dẫn mình thêm nào

Last edited:
Cái này ko phải bitcoin. mà là litecoin. hại còn hơn bitcoin. nhưng VPS thì vô tư với lại tùy mức set intensity của chủ thớt lên con cpu nữa.

Litecoin với primecoin ko biết cái nào ngon hơn

Last edited:
Cái này ko phải bitcoin. mà là litecoin. hại còn hơn bitcoin. nhưng VPS thì vô tư với lại tùy mức set intensity của chủ thớt lên con cpu nữa.

chính xác là litecoin, trên google có cả, site cũng rất nhiều, chỉ khó site nào ngon, và phần config sao cho hiệu quả thôi.
Litecoin với primecoin ko biết cái nào ngon hơn

tự tìm hiểu đi cậu.

chính xác là litecoin, trên google có cả, site cũng rất nhiều, chỉ khó site nào ngon, và phần config sao cho hiệu quả thôi.

tự tìm hiểu đi cậu.
site của cậu fee khá thấp. ko biết có server có ngon như litcoinpool.org ko. ko biết site có ref ko. cậu invite mình vào để làm ref thì hay biết mấy. mình khoảng 7mhs thôi.

rdp mình bật chương trình lên chạy rồi thôi hả cậu ?
tối onl pm yah mình để team xem ok chưa nhé ?
wc3_dorekido

site của cậu fee khá thấp. ko biết có server có ngon như litcoinpool.org ko. ko biết site có ref ko. cậu invite mình vào để làm ref thì hay biết mấy. mình khoảng 7mhs thôi.
site fee thấp nhưng min pay rất cao. thêm phần mình tính fee sát nên nó thấp, server thì ngon, và nhiều sever. xin lỗi, để đảm bảo lợi ích cho những người làm việc với mình, cũng như đảm bảo mining trong thời gian dài, mình không share site cho bạn được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week