cần tuyển sư phụ POB - có hậu tạ

anhlinh

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Chả là em còn 10$ ko biết làm gì nên chơi thử *** . Ai pro cho em bám càng với nếu thắng sẽ có hậu tạ :):););):)

Chả là em còn 10$ ko biết làm gì nên chơi thử *** . Ai pro cho em bám càng với nếu thắng sẽ có hậu tạ :):););):)
Bạn muốn chơi hả. Tớ không dám nhận là Pro nhưng với 10$ mà bạn có mà theo tớ *** chắc cũng được ít đó. Nhưng mà vui có chừng dùng đúng lúc nhé.:D

Mình không có pro nhưng mình tham gia *** cũng được hơn 2 năm rồi , *** nhỏ lẻ đủ tiền cà phê hằng ngày thì theo mình , có gì cứ pm yahoo mình nhé , win thì xin cử cà phê thôi .
Yahoo: [email protected]

Mình không có pro nhưng mình tham gia *** cũng được hơn 2 năm rồi , *** nhỏ lẻ đủ tiền cà phê hằng ngày thì theo mình , có gì cứ pm yahoo mình nhé , win thì xin cử cà phê thôi .
Yahoo: [email protected]
ok bác em cũng chơi vui thôi được thì càng tốt có kèo nào ngon thì bác cứ đăng lên đây nhé :)

đăng thì đăng được, nếu t bắt đội nào thì cậu bắt đội ngược lại đảm bảo là win kèo :))

*** thì pm mấy thằng rinny với nongthanhhoa nó dạy cho, có khi được học miễn phí nghề cam quýt luôn:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week