Cần tuyển uploader có kinh nghiệm, đãi ngộ tốt, làm việc ổn định lâu dài

ở đây không ai chỉ trích gì bạn cả .
uploader chỉ muốn hưởng những gì mà họ làm được . bạn bắt họ chèn link vào file download thì hơi khó . có rất nhiều trang tốt và thu nhập chủ yếu của caccs uploader là ở những trang đó và với ruller của những trang đó rất nghiêm . họ sẽ có thể bị baned nick và mất đi cửa kiếm tiền của họ . còn những trang cho chèn link thì đa số là lượt vew ít .vì thế sẽ không hiệu quả và họ không nhận được tiền từ bạn . chấm hết

Xin lỗi, anh nói thế đúng vì nghĩ cho các uploader, các uploader có thể chèn link = comment của winrar, như vậy là ok, đã có một số uploader nhận lời, mong các anh/chị ở forum hợp tác thêm ạ

cai gi cung co gia cua no cac ban ah. 300k thi qua beo, thoi tha lam boc xep con co com an, chu upload 300k trong thoi ky khung hoang nay thi doi nhan rang. Up cho chu thot.

sao không lấy acc chính ra mà tuyển,. hay bạn ở đâu chui ra lại lọt vào chốn này =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

cai gi cung co gia cua no cac ban ah. 300k thi qua beo, thoi tha lam boc xep con co com an, chu upload 300k trong thoi ky khung hoang nay thi doi nhan rang. Up cho chu thot.

Vâng, xin cảm ơn ý tốt của anh, có phải anh chưa đọc rõ hay sao, anh đâu mất 1k nào từ chúng tôi, anh mất 300k tiền onl, chúng tôi, có cho anh, hy vọng anh xem lại và tham gia cùng mọi người

cứ chèn đi, rồi đổi 300k lấy 1 list account bị banned =))
chuan luon ,forum no post de kiem loi,ban add them link khac vao=>> spam,o doi ai de that,nhat la cac forum Hoa Ki
mat ca cong dang ki nua

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

To all pót above:

Xin lỗi, chúng tôi không biết phải nói sao trước những lời phê bình của anh/chị ở đây, nhưng k biet lam the nao day, nhưng chúng tôi đã tạo điều kiện hết sức cho các uploader ở VN kiếm rthe6m thu nhập mà không mất 1 khoản chi phí nào, xin đừng chỉ trích chúng tôi

de nghi bo khong xung anh,chi nha,nghe uc che lam,minh k hieu ban hoc ki nang mem va viet quang cao o dau,nhung o viet nam,tu anh chi nghe rat buc xuc,lai lien tuong giong may ong ba giao goi hoc sinh

chuan luon ,forum no post de kiem loi,ban add them link khac vao=>> spam,o doi ai de that,nhat la cac forum Hoa Ki
mat ca cong dang ki nua

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

de nghi bo khong xung anh,chi nha,nghe uc che lam,minh k hieu ban hoc ki nang mem va viet quang cao o dau,nhung o viet nam,tu anh chi nghe rat buc xuc,lai lien tuong giong may ong ba giao goi hoc sinh

Xin lỗi anh/chị, không biết phải làm sao cho mọi người hiểu, anh/chị thông cảm, vì công việc yêu cầu em phải như thế, thôi thì thân thiện hơn, xưng cậu, tớ, bạn nhé!!!

Còn việc lít banned nick, không biết phải nói sao với mọi người đây, hix hix

Xin lỗi anh/chị, không biết phải làm sao cho mọi người hiểu, anh/chị thông cảm, vì công việc yêu cầu em phải như thế, thôi thì thân thiện hơn, xưng cậu, tớ, bạn nhé!!!

Còn việc lít banned nick, không biết phải nói sao với mọi người đây, hix hix

xung cau to cho than mat de di vao long nguoi ^ ^

Vâng, cảm ơn bác đã nhắc nhở, vì em làm việc nên phải như thế, bác có thể google trantientoai hay blogtinhoc, là em đó, em chuyên wordpress, nhưng đang làm dự án này nên bỏ hết, em là mem mới ổ đây, nhưng cũ ở các site wordpress, các bác k tin thì cứ google thử xem :)

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

Vâng, cảm ơn bác đã nhắc nhở, vì em làm việc nên phải như thế, bác có thể google trantientoai hay blogtinhoc, là em đó, em chuyên wordpress, nhưng đang làm dự án này nên bỏ hết, em là mem mới ổ đây, nhưng cũ ở các site wordpress, các bác k tin thì cứ google thử xem :)

nếu cần unikey thì PM mình nha :binhsua12:
- Có ai ở đây thử PM nói chuyện với chủ pic chưa mà phát ngôn bừa thế :binhsua18:
- Công việc là upload cho trang chủ pic rồi add thêm cái url vào file rar thôi có kêu đi spam các trang khác đâu mà kêu ban này nọ
- Site mới lập nên cần người post bài và trả lương thế thôi nếu không muốn nói là cần người Spam :binhsua08:

Last edited by a moderator:
Up vừa Joine đc VPS Free là ngon rồi 300k kia cà phê tốt chán :-<

Cảm ơn bạn, không biết bạn có tham gia không??

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

ngày 10k thì phải khổ thế :))

:), em không biết giải thích thế nào, thôi kệ, vậy :0

upppppppppppppppppppppppppppppp :m068:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week