Cần tuyển uploader có kinh nghiệm, đãi ngộ tốt, làm việc ổn định lâu dài

Nói thật nhé, cái việc này chỉ newbie muốn kiếm ít tiền lẻ và VPS free để dùng thì theo chứ chú muốn tuyển được uploader trên 1 năm thì cứ ngồi đấy chờ đi ;))

1 cách đi PR và SEO web với giá cực rẻ :)). Chèn url vào file với các site cùi bắp thì ko nói, chứ mấy ông lớn cho account bay luôn. 300K/tháng mình nói thật với bạn chủ topic chứ số tiền đó bạn NEXT đi là vừa, ko = mình làm 1 ngày. Hơn nữa, yêu cầu 1 năm kinh nghiệm -> cái này người nào làm lâu chả có cho mình site riêng. Họ gắn shortcut website + file .txt vào file của họ đến web của người ta chứ thèm cái 300K vnđ kia của bạn à. Mình nghĩ bạn chưa hiểu rõ. Uploader, Leecher và Spammer là thế nào? Mình thì mình cực gà nên ko tự kéo Torrent đc nên phải đi leech lại bài và đi spam lấy số lượng bù chất lượng :)). Muốn tuyển uploader chính hiệu thì sang bên Updatesoft kìa, còn từ thời ekiemtien đến mmo4vn này toàn là leecher và spammer thôi =)). Sang đó sợ bạn bị các pro chém tơi tả thôi

Last edited by a moderator:
Một cách SEO mới chăng :)) Chủ thread khôn thế thì bao giờ mới chết =))

Đăng tuyển của bác chủ thớt, thật ko mấy khả thi :binhsua20:

Ko tham gia thi phắn, chỉ trích làm chi :)), cái này nói chung chẳng hại ai, chẳng đáng để xoáy như thế.
@chủ topic: nói thật thì cách tuyển người của cậu không khả thi, vì kinh nghiệm 1 năm thì đa số đều thu nhập cao cả rồi, còn loại nào thu nhập vẫn lèo bèo thì: 1/ làm biếng, 2/ vô dụng, 3/ ko gặp thời. Cả 3 trường hợp ấy chắc không giúp được gì cho cậu :D, thà cậu tuyển newbie đào tạo PTU này khoảng 1-2 tuần là đủ thành thợ rồi.

à ra là seo link

ôi giời ơi, thí dụ 20 chục thằng theo chủ thớt, tốn hết 6-12 chai 1 tháng, ko biết chúng nó làm việc có hiệu quả ko

thay vào đó đem 600$ đó đi tìm mấy site hoặc team seo mà đốt, đảm bảo ko top 10 cũng tốp 20

Vâng mấy bác giàu :binhsua10: Em chả nói đỡ cho ai cả thấy mấy bác chém hơi quá thôi :binhsua16: Đi qua thấy như thế nói 1 cậu bạn đãi ngộ hơi rẻ chắc ko có ai làm đâu (thì chả ai phải nói gì) đây toàn chê bai móc khóe chắc mấy cái máu đấy thấm trong người VN rồi :binhsua16:

Kiểu như đi quảng cáo cho họ, mà có 300k, ha ha mắc cười quá... (chơi PTC còn cao hơn), tăng lên gấp 3 thì có thể suy nghĩ.

Vâng mấy bác giàu :binhsua10: Em chả nói đỡ cho ai cả thấy mấy bác chém hơi quá thôi :binhsua16: Đi qua thấy như thế nói 1 cậu bạn đãi ngộ hơi rẻ chắc ko có ai làm đâu (thì chả ai phải nói gì) đây toàn chê bai móc khóe chắc mấy cái máu đấy thấm trong người VN rồi :binhsua16:

ủng hộ bác này :binhsua10:

Cảm ơn bác rất nhiều ạ
And to all member above don't like this: em xin lỗi nếu mọi người chưa đọc lại rule, em đã update lại rule từ tối hôm qua, nhưng tại sao cứ vậy mà vin vào 1 năm kinh nghiệm, vin vào số tiền chúng tôi phụ thêm tiền internet cho các bạn để các bạn trách??
Em đây chỉ là phụ trách nhân sự, đi tuyển người, là công việc nên em làm, ai không hiểu thì cứ mắng cứ trách, em không quan tâm ạ
Còn những bạn có nhu cầu làm việc cho mình, các bạn cứ pm, ok mình sẽ nhận, mình cần tuyển 2 uploader nữa và mình sẽ close topic để tránh mất điểm tín nhiệm

Điên, muốn có lương là phải làm việc hiệu quả tức là upload phải có tiền, mà đã có kinh nghiệm thì (300 ~ 15$) làm chỉ mất 2-3 ngày =)) >>> tuyển newbie thì đúng hơn =)). 300k của chủ topic chắc bằng bánh xe bò quá =))

Xin lỗi, mọi người không đọc rule gì cả. To viona: bạn nghĩ là join team, bạn làm việc, upload có tiền, chúng tôi lấy tiền đó của bạn ư?, xin lỗi nhé, đọc lại hộ mình
To mark: mình không làm những chuyện đó thưa bạn

Vậy có nghĩa là bạn đưa soft abc.exe cho mình. Mình up lên fsn, fs, rồi post bài vào forum của bạn hở

Vậy có nghĩa là bạn đưa soft abc.exe cho mình. Mình up lên fsn, fs, rồi post bài vào forum của bạn hở

Không bạn, bạn tự lấy soft, upload, và bỏ trong pack download link đến site của mình, rồi post lên site của mình vậy là ok thưa bạn

mỗi tháng bạn trả 300k + vps rồi kêu mọi người đặt banner trên web của họ thì nghe hợp lý hơn :binhsua15:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back