Cần tuyển uploader có kinh nghiệm, đãi ngộ tốt, làm việc ổn định lâu dài

Mấy bác hiểu nhầm rồi, PTU là hình thức kiếm tiền tại đây ! Đúng. Việc đó tôi không có ý kiến. Mấy bác kiếm được nhiều cho tôi làm đệ tử với.
Tôi cũng khá thích với hình thức này, chả qua đơn giản là post bài thêm vào 1 CMS nữa thôi, thay vì các trang mấy bác đang chơi . Tôi đọc và hiểu như vậy có phải không bác @trantientoai ?

Như vậy cùng 1 lúc có 2 nguồn tiền,. Ít với nhiều tôi không dám nói tới, có làm mới có ăn,
Tôi thấy như vậy công bằng. Tôi được bonus tiền từ các anh. Các anh có được link của tôi, tôi có quyền ăn tiền kiếm từ PTU. Tôi có ăn, và các anh cũng có chia.
Sao ném đá như vậy?

ps: Thực sự tôi thấy 300k hơi cao, bác trantientoai có biết ai làm việc ra sao đâu mà trả tiền hả bác.

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

@toai: Bác cho tôi đang ký 1 chân nhé. tôi 1 ngày khoảng 10 soft.

cái thằng chủ topic nói chuyện như là người nước ngoài nói rồi phiên dịch qua google ý nhỉ :-/

Mấy bác hiểu nhầm rồi, PTU là hình thức kiếm tiền tại đây ! Đúng. Việc đó tôi không có ý kiến. Mấy bác kiếm được nhiều cho tôi làm đệ tử với.
Tôi cũng khá thích với hình thức này, chả qua đơn giản là post bài thêm vào 1 CMS nữa thôi, thay vì các trang mấy bác đang chơi . Tôi đọc và hiểu như vậy có phải không bác @trantientoai ?

Như vậy cùng 1 lúc có 2 nguồn tiền,. Ít với nhiều tôi không dám nói tới, có làm mới có ăn,
Tôi thấy như vậy công bằng. Tôi được bonus tiền từ các anh. Các anh có được link của tôi, tôi có quyền ăn tiền kiếm từ PTU. Tôi có ăn, và các anh cũng có chia.
Sao ném đá như vậy?

ps: Thực sự tôi thấy 300k hơi cao, bác trantientoai có biết ai làm việc ra sao đâu mà trả tiền hả bác.

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

Vâng, đúng như vậy bác, cảm ơn bác đã nói hộ em, hiệu quả công việc sẽ được track kĩ càng bởi team, do làm ăn nên không nói được, bác cứ pm em ạ!!

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

cái thằng chủ topic nói chuyện như là người nước ngoài nói rồi phiên dịch qua google ý nhỉ :-/

Em việt nam bác, blogtinhoc, trantientoai >>> google :)

Sao ném đá như vậy?

Vâng, đúng như vậy bác, cảm ơn bác đã nói hộ em, hiệu quả công việc sẽ được track kĩ càng bởi team, do làm ăn nên không nói được, bác cứ pm em ạ!!

tự tung rồi tự hứng .......:binhsua21:

thấy cũng ổn, nhưng vấn đề vẫn phải là uy tín, không thì mất công lắm. Đừng clone nick tung hứng nhé, làm thế mất điểm thêm đó.
Up dùm bạn luôn.

nói chung là ai có ý đinh làm cho chủ topic cũng lơi dụng học hõi kn rồi bay uploader thì đừng mơ mời, spammer nó còn kiếm vãi hơn nữa kìa, xem thử tớ nói có đúng ko nhé ;)

cậu này hình như chuyên thiết kế site WP, k biết có hok SEO, Ma kẹt tinh k? Nếu có thì newbie nên hợp tác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back