Cần việc ~ 10$/ngày

Status
Not open for further replies.

asuka

Junior
Reactions
15
MR
0.038
không có vốn mà chơi MMO thì nản lắm, làm off thì có từng lúc, có lúc ngày cày off 20-30 $ còn có khi thì cả tháng không có off lead, rồi thì band acc rồi thì scam của admin, đủ thứ. Mình cũng từng làm, nói chung là gian nan và thấy nản. Mà xác định theo MMO thì phải có thầy, có bạn bè có đồng môn, không thì chả bao giờ khá lên được, ban đầu cứ làm đi sau giỏi rồi thì tự bơi. Mình đã bỏ MMO được 6 tháng rồi, vì chả bơi được nữa :oops:

Upvote 0

tlncompany

Banned
Reactions
81
MR
0.000
Chat with me via Skype
Kiếm lặt nhặt từ PTc free và likersvilla ngày cũng tầm 2$ :D
Donkey mail nữa là ngày kiếm được 1$

Nếu 3$ ngày mà làm khoảng 2 tiếng thấy được thì pm mình nha! :D

Yahoo thì click cho avatar !
Còn skype thì là April.L.Jan

Upvote 0

huynd4

Junior
Reactions
43
MR
0.000
không có vốn mà chơi MMO thì nản lắm, làm off thì có từng lúc, có lúc ngày cày off 20-30 $ còn có khi thì cả tháng không có off lead, rồi thì band acc rồi thì scam của admin, đủ thứ. Mình cũng từng làm, nói chung là gian nan và thấy nản. Mà xác định theo MMO thì phải có thầy, có bạn bè có đồng môn, không thì chả bao giờ khá lên được, ban đầu cứ làm đi sau giỏi rồi thì tự bơi. Mình đã bỏ MMO được 6 tháng rồi, vì chả bơi được nữa :oops:
Quá đúng:oops:

Upvote 0
Reactions
1,323
MR
0.275
mình đi làm kỹ sư xây dựng lương mới có 4tr / tháng ngày 8h, có khi tăng ca mà k được trả lương, tuần làm 6 ngày :( thớt kiếm được sư phụ chỉ mình với nhé, bỏ nghề xây dựng đi làm vs thớt luôn

Upvote 0

nostar

Junior
Reactions
19
MR
0.000
mình đi làm kỹ sư xây dựng lương mới có 4tr / tháng ngày 8h, có khi tăng ca mà k được trả lương, tuần làm 6 ngày :( thớt kiếm được sư phụ chỉ mình với nhé, bỏ nghề xây dựng đi làm vs thớt luôn
mình cũng xây dựng, mmo 1 thời gian, giờ lại phải xách vani lên và đi...học. học thêm để hòng kiếm tiền, chứ mmo thì phải có duyên (duyên đc nhận đệ, duyên đc nhận bạn). Quay đầu là bờ, sang bên kia cũng là bờ. Mình đã quay đầu vì k biết bơi :d

Upvote 0

JimmyQ

Hero
Reactions
260
MR
0.097
Follow me on Facebook
Tớ đi làm ngoài cả ngày đc có 140k/ngày. Nếu cậu tìm được sư phụ chỉ kiếm 200k/ngày thì buzz tớ nhé. Nghỉ việc theo cậu luôn.
P/s: Sẵn sàng bỏ học phí ra theo cậu nếu cậu tìm được sư phụ chỉ đường. Nhưng học phí tầm 100$ trở lại thui nhé. Có gì Yahoo cho tớ.
Em làm captcha ngày cũng đc 20$ mà, sao bác bi quan vậy :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week