cần việc làm

bác dạy em học Adobe Audition với em xin trả phí :D
rất sãn sàng mình sẽ giúp đỡ bạn adobe audition thì trên mạng video nhiều chỉ sợ mình không có cái bạn cần thôi.còn học phí thì bạn giữ lại mà mua soff hay hơn. giờ người ta sài cubase ... bạn add yahoo mình nhé noilong_nguoithahuong86
cchâchm đi bạn
thực sự ko hiểu ý của bạn:D

rất sãn sàng mình sẽ giúp đỡ bạn adobe audition thì trên mạng video nhiều chỉ sợ mình không có cái bạn cần thôi.còn học phí thì bạn giữ lại mà mua soff hay hơn. giờ người ta sài cubase ... bạn add yahoo mình nhé noilong_nguoithahuong86

thực sự ko hiểu ý của bạn:D
ý hắn là capcher

mình bỏ ngang vì lý do thứ nhất cái ngôi trường đạo tạo mình như shit => ko có tương lai sau này. thứ 2 học xong ko có đầu ra mình học cao đẳng bạn nhé. nói là bỏ nhưng mình đã tốt nghiệp.mình bỏ và không đi theo con đường cntt mặc dù minh rất thích.

ok mình sẵn sàng công việc này quá dễ mà
bạn học tới các phần mềm lập trình chưa bạn :) ý mình là trước khi bạn nghỉ ấy ^^

Rất thanks bác :D

bạn học tới các phần mềm lập trình chưa bạn :) ý mình là trước khi bạn nghỉ ấy ^^
tốt nghiệp rồi mà khoa của mình là tin học ứng dụng. học thiết kế web lập trình C+ rồi C++ visua basic...nói chung đủ món như đại học nhưng chỉ là lý thuyết mà thôi

Hoàn cảnh nghèo tui cũng như anh :D
cố gắng lên bạn lao động hăng say tình yêu sẽ tới
Pm chữ kí mình
không có tiền đóng học phí bạn ơi. học trước trả tiền sau chịu hem
cám ơn bạn đã trả lời mình,tks bạn ^^ :)
có gì mà phải cám ơn info thì facebook của mình đấy thôi. mình chả làm điều gì sài nên chả có gì phải dấu. cám ơn bạn đã quan tâm tới mình chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống

ai rảnh đi share miện phí cậu ơi ! có 150k/người cam kết ngày trên 5$ rồi không thì cậu cứ kiếm của mình
Thấy cậu cần nên mình zo trả lời

mình chưa tìm được chỗ nào làm offer cũng muốn lắm nhưng ko có pro nào nhận cả. pro nào đi qua thương tình nhận em làm reff hoặc nhận để có phí trả sau thì ok nhóe. cấu hình máy thì ngon thành thạo về video render tốt. vẫn đề là hiện tại rule ytb đang có sự thay đổi nên đợi chờ để tìm hiểu thêm. để mình tìm hiểu bos auto xem thế nào cám ơn sự đóng góp của các bạn
Bác thành thạo ytb à, em newbie chưa biết gì nhờ bác chỉ giáo với, có tài liệu đọc hoặc video hướng dẫn thì càng tốt. thanks bác trước

đã add nikc chưa thấy gì

hiện tại chỉ thấy bạc mắt thôi chưa thấy bạc vụn ở đâu

ý kiến hay nhưng phải lý do gì đó mới lên đây lập top :D
nick yh là gì, chắc yh lỗi ko rep đc @@

Bác thành thạo ytb à, em newbie chưa biết gì nhờ bác chỉ giáo với, có tài liệu đọc hoặc video hướng dẫn thì càng tốt. thanks bác trước
ok yahoo của mình noilong_nguoithahuong86 nhé bạn rảnh mình chỉ cho bạn luôn đầy đủ kiến thức ytb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom