Cần xin 1 lời khuyên

mmoer2010

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Mình là 1 thằng con trai năm 3 trong lúc 2 đứa say xỉn mình đã không làm chủ được bản thân, mình đã lấy đi cuộc đời con gái của cô ấy, giờ cô ấy hận mình lắm, mình làm đủ mọi cách để bù đắp cho cô ấy nhưng cô ấy càng xa mình...mỗi lần nhắn tin thì chỉ nhận được những câu tl vô cảm. cô ấy nói sẽ không bao giờ gặp mình nữa. Tính cô ấy trước giờ vốn ngang bướng, nhưng giờ sự ngang bướng đó chuyển qua vô cảm thì phải...mình đã cố gắng quan tâm nhưng dường như cô ấy đều khước từ. Giờ có lẽ trong lòng cô ấy chỉ có 2 chữ "hận thù" đối với mình. giờ mình không biết làm sao hết, cố gắng quan tâm, yêu thương để bù đắp cho cô ấy nhưng không được, cô ấy thì muốn 2 đứa cách xa nhau mãi mãi, thực sự mình không hiểu...không hiểu trong lòng cô ấy nghĩ gì.
Bạn nào đó hãy cho mình xin câu góp ý được không...please..

hunkel

Hero
Reactions
342
MR
0.308
Chat with me via Yahoo Messenger
Con gái bây giờ nó khôn lắm bác à, nó "chơi" con trai tụi mình xong r nó bỏ :D:D:D

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype
Theo kinh nghiệm FA 17 năm của em . Cho biết hãy say tiếp say nối tiếp hoàn cảnh Đời Zai chỉ có một lần
Hình như cái này em nghe đâu rồi ấy :D:D chứ thường vậy thì bóc lịch mẹ rồi còn đâu vào đây lập topic

Ying

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Có xơ múi được gì chưa :D.

được thì hốt đi.:D
chỉ là phá zin thôi mà, quá bình thường :rolleyes:

xưa khối em muốn mình phá đây mà đây có thèm đâu :cool:

cmaster

Junior
Reactions
72
MR
0.030
1, Cô ấy đang thử lòng bạn
2, Cô ấy muốn bạn có chí hướng ............làm ăn để sau này có cưới về khỏi khổ mới chỉ là năm 3 sinh viên ....
3, Cô ấy sợ sợ và sợ nhiều thứ

maiyememcope

Senior
Reactions
201
MR
0.156
Follow me on Facebook
vậy mà có thằng nó chịch xong -> có thai-> bỏ cả mẹ lẫn con...
Vãi nhỉ:(:(:(:(:(:(

Free360

Hero
Reactions
201
MR
0.001
Follow me on Facebook
Mình là 1 thằng con trai năm 3 trong lúc 2 đứa say xỉn mình đã không làm chủ được bản thân, mình đã lấy đi cuộc đời con gái của cô ấy, giờ cô ấy hận mình lắm, mình làm đủ mọi cách để bù đắp cho cô ấy nhưng cô ấy càng xa mình...mỗi lần nhắn tin thì chỉ nhận được những câu tl vô cảm. cô ấy nói sẽ không bao giờ gặp mình nữa. Tính cô ấy trước giờ vốn ngang bướng, nhưng giờ sự ngang bướng đó chuyển qua vô cảm thì phải...mình đã cố gắng quan tâm nhưng dường như cô ấy đều khước từ. Giờ có lẽ trong lòng cô ấy chỉ có 2 chữ "hận thù" đối với mình. giờ mình không biết làm sao hết, cố gắng quan tâm, yêu thương để bù đắp cho cô ấy nhưng không được, cô ấy thì muốn 2 đứa cách xa nhau mãi mãi, thực sự mình không hiểu...không hiểu trong lòng cô ấy nghĩ gì.
Bạn nào đó hãy cho mình xin câu góp ý được không...please..
chú bơ đi mà sống tự động nó sẽ kiếm chú thôi - chú càng làm ẽm càng thấy phát rồ lo gì con gái ko lo thôi chú lo gì :eek::eek::eek::eek::eek: tới lúc đó thì có mà ghiện

france1989

Junior
Reactions
80
MR
0.104
mợ con gái nói k gặp mà còn tl tin nhắn
màu mè xíu thôi
"dập" mạnh vào
hi vọng kết quả tốt

hailongk44

Hero
Reactions
634
MR
0.205
bạn phải bảo là chắc chắn là cưới cô ấy mới được
giờ bạn mà bỏ đi thì người ăn năn bứt rứt cũng là bạn nữa :D, chắc là cô ấy thử bạn thôi, ráng chút đi

thenaoha

Junior
Reactions
35
MR
0.000
chưa thấy trường hợp này bao giờ. chưa chịch thì nó xa. càng chịch càng gần. chưa chịch thì phải đội nó lên đầu. chịch rồi thì cho nó ngồi cạnh là nó hạnh phúc lắm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week