Cần xin 1 lời khuyên

Reactions
77
MR
0.000
Cô ấy k yêu câu thôi, chỉ là do cậu đi nhanh quá

bloodkill4nt

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Chat with me via Skype
chưa thấy trường hợp này bao giờ. chưa chịch thì nó xa. càng chịch càng gần. chưa chịch thì phải đội nó lên đầu. chịch rồi thì cho nó ngồi cạnh là nó hạnh phúc lắm rồi

nhưng mà lúc say ko có nhớ đc cái sướng :v..hôm sau quên mất..thấy nhục thôi :v.

Mình là 1 thằng con trai năm 3 trong lúc 2 đứa say xỉn mình đã không làm chủ được bản thân, mình đã lấy đi cuộc đời con gái của cô ấy, giờ cô ấy hận mình lắm, mình làm đủ mọi cách để bù đắp cho cô ấy nhưng cô ấy càng xa mình...mỗi lần nhắn tin thì chỉ nhận được những câu tl vô cảm. cô ấy nói sẽ không bao giờ gặp mình nữa. Tính cô ấy trước giờ vốn ngang bướng, nhưng giờ sự ngang bướng đó chuyển qua vô cảm thì phải...mình đã cố gắng quan tâm nhưng dường như cô ấy đều khước từ. Giờ có lẽ trong lòng cô ấy chỉ có 2 chữ "hận thù" đối với mình. giờ mình không biết làm sao hết, cố gắng quan tâm, yêu thương để bù đắp cho cô ấy nhưng không được, cô ấy thì muốn 2 đứa cách xa nhau mãi mãi, thực sự mình không hiểu...không hiểu trong lòng cô ấy nghĩ gì.
Bạn nào đó hãy cho mình xin câu góp ý được không...please..
bác bày tỏ nỗi lòng...r kêu a là 1 người đàn ông 2 hòn dái...a muốn là người có trách nhiệm với e blah blah :v

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
Quan trọng là cô gái đó có yêu bác không và quan trọng là bác có dám nói với ba má cô gái đó không thôi , xuống khai abc xyz rồi , cùng lắm là ăn vài 3 bạt tai :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week