Ask cần xin ít kinh nghiệm trong việc Upload

vnnhd

Banned
Reactions
11
MR
0.000
tình hình trước kia chém 1 host thôi mà giờ thấy nhiều người chém tận 4 host lên cũng đua đòi chém thêm FSN vs WU. và FS từ trước là 3 host.
nhưng có chút thắc mắc là. trước kia up 1 thằng FS thì ko có vấn đề gì. nhưng giờ tận 3 host,. mà up chỉ được 1 host 1. up 2 host lên hay đị đơ lắm .
Vậy mấy pro chém nhiều host cho mình hỏi có cách nào để up 1 cách nhanh chóng ko mất thời gian ko?
chứ up xong FS mới vào up tiếp FSN rồi WU thì lâu lắm. làm sao để up đồng thời được nhỉ?

cách đơn giản nhất là Up lên một Host rồi sau đó mua cái acc per mà Remoote Host -> Host ví dụ :
Fs block IP FSN và FSN block IP FS còn cách duy nhất là mua một cái acc per WU , Up file lên WU rồi sau đó lấy acc Per wu kia REmote sang hai thằng FS và FSN vì hiện tại FSn và FS chưa block thằng này

Mình xài Files & Images Uploader của Zoom, thấy ngon lành lắm. Có lỗi ftp, web upload gì gì thì mình vẫn bon bon :D không hề hấn gì

mở nhiều cái filezilla ra là xong :|. Mình đang chơi 5 host =)) Ko biết còn host nào làm ăn đàng hoàng ko nữa

thanks mọi người.
nếu up bằng Files & Images Uploader mình tìm ko ra chỗ add acc FS,FSN,WU để up? chỉ thấy chọn mấy host đó up nhưng ko biết sao để up vào tài khoản của mình?

thanks mọi người.
nếu up bằng Files & Images Uploader mình tìm ko ra chỗ add acc FS,FSN,WU để up? chỉ thấy chọn mấy host đó up nhưng ko biết sao để up vào tài khoản của mình?
Bạn nhấn cái biểu tượng đỏ đỏ, rồi chọn host, điền acc vào thôi.

cho mình hỏi là bản Files & Images Uploader free với xài key khác nhau chổ nào?

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

sao mình thì add acc vào và up đã tích vào user.
nhưng khi up xong ko thấy file trên tài khoản của mình nhỉ?

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

upupup
:D

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

cuteFTP up nhiều host 1 hay lỗi lắm. chỉ up được 1 cái 1 thôi cậu:(

vậy up từng host 1 mất time lắm cậu. up xong FS lại vào up tiếp FSN, rồi WU mà bình thường mình hay cắm up/down trong lúc ngủ dậy là có cái làm việc luôn.
xài Files & Images Uploader bản free thấy up ko vào được tài khoản mình đã add sẵn:( ai đang xài nó giúp mình với

Bản registered cho upload parallel 100 files cùng lúc, còn bản free thì 8 files thôi. Bản registered cho add user 1 số host như fileserve,wupload..., với tốc độ cũng tăng đáng kể ;)
Nói chung là đáng đồng tiền bát gạo lắm :D

Ủa sao mình dung Files & Images Uploader mà nó chạy được có 2 file 1 lúc là sao nhỉ.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,064
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back