cần xin ivitation code của pix

Status
Not open for further replies.

vuivuivui1984

Banned
Reactions
53
MR
0.000
Mình đăng kí panel của pix nhưng nó yêu cầu invitation code. Bạn nào cho mình xin invitation với. Thanks các bạn nhiều

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
nếu bạn xin invite thì tiền bạn làm đc là chuyển vô nick của người ta đó ;)
Nếu bạn muốn thì qua box ref captcha chọn 1 group xin tham gia ;) Hiện tại group giá cao nhất là của ông stepy (vgroupbosskiet) 22k/1$ và uy tín cũng ok ;)

nếu bạn xin invite thì tiền bạn làm đc là chuyển vô nick của người ta đó ;)
Nếu bạn muốn thì qua box ref captcha chọn 1 group xin tham gia ;) Hiện tại group giá cao nhất là của ông stepy (vgroupbosskiet) 22k/1$ và uy tín cũng ok ;)
sao lại tiền của người ta là thế nào hả bạn? mình ko hiểu? giải thích cho mình với

sao lại tiền của người ta là thế nào hả bạn? mình ko hiểu? giải thích cho mình với
invite là "lời mời" tức là tạo nick con thông qua lời mời của nick chủ. Nên là tiền nick con làm đc sẽ chuyển vô nick chủ ;)
nên là bạn nên tham gia 1 group chủ group sẽ cấp ID cho bạn làm. Khi nào có tiền muốn tách ra thì mua ID chủ (có invite) rồi thích tạo bao nhiêu ID con thì tạo :D

lyly1234

Senior
Reactions
530
MR
0.000
Follow me on Facebook
Lý do là nếu người khác đưa cho cậu invi. thì lúc cậu reg. acc đó sẽ nàm trong group của người cho invi. và tiền cậu làm đc sẽ nằm trong group của người đó. cậu ko đc gì cả

thế mình tạo panel mà ko cần invite có đc ko? nó khác gì so với có invite. mình đọc thông báo của bọn pix là tiền sẽ ít hơn và ko đc tạo hoặc join group. ít là ít hơn bao nhiêu hả bạn?

thế mình tạo panel mà ko cần invite có đc ko? nó khác gì so với có invite. mình đọc thông báo của bọn pix là tiền sẽ ít hơn và ko đc tạo hoặc join group. ít là ít hơn bao nhiêu hả bạn?
tạo ID chủ ko invite thì 0.5$ /1k , làm đc 3$ sẽ có thể tạo group và hoạt động như các group khác .

Nói chung là nếu ko muốn làm cho group thì tự đầu tư khoảng vài $ mua 1 group vài chục invite để tự làm ;)

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
up lên cho ai giải thích hộ mình với

reg ko cần invite cũng được, giờ làm pix phải taọ ít nhất cũng 15 ac trở lên :)
nhược điểm ko càn invi làm lâu rút tiền vì mỗi ac phải đủ 3$
Phải dùng proxy vì IP chính pix cho login được 2ac thôi

nói chung là bạn nên vô phần pix đọc chi tiết và nếu thật sự muốn tìm hiểu thì nhìn chữ kí rồi pm hoặc inbox 1,2 người chat riêng để hỏi chi tiết. Còn việc bạn lập topic rồi hỏi liên tục thế này chốc bị xóa mà có vẻ mất thời gian mà ko hiệu quả bằng việc hỏi trực tiếp yahoo mấy người trong box captcha ;)

bachkim20

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Chat with me via Skype
cho mình hỏi là kiểm tra số $ mình gõ đc trong pix ở chỗ nào? MÌnh thường nghe mọi người bảo phải có proxy mới gõ đc pix. vậy dùng proxy nào? nếu ko dùng proxy thì ko gõ đc ah?
Không cần invi bạn vẫn đăng ký panel được! Nhưng 1000 code đầu tiên sẽ có giá là 0.5$. Sau khi gõ đủ 3$ bạn có thể thành lập nhóm bằng cách đăng nhập website của pix vào phần group sau đó nhấn start new group! Lúc này bạn sẽ có 5 invi để tạo id con cho group! Đến khi bạn gõ được 15$ thì sẽ có thêm 10 invi nữa! Còn vấn đề proxy thì bạn lên tham khảo một số website cung cấp proxy miễn phí như : hidemyass.com ..vv. Tùy vào soft nên cách dùng cũng khác 1proxy thì nên log 2 acc thôi! Nếu không có proxy thì chỉ log được 2 acc/1IP, tốc độ load ban ngày của pix rất chậm nên bạn cần nhiều acc để tốc độ load nhanh hơn! Mới bắt đầu có group thì vô cùng khó khăn vì chỉ có 5id con thôi, vì vậy lời khuyên nho nhỏ cho bạn đó là gõ 1 lượt nhiều id lên 3$ rồi cho lên group hết! Như thế sẽ hiệu quả hơn! Lúc đầu gõ id lên 3$ hơi lâu nên có thể bạn dễ nản! Chúc bạn thành công!:binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week