Ask Cần xóa thông báo đỏ của GA

MrONiON

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có một tài khoản Hosted của adsense được đăng kí kiếm tiền cho Youtube và mình thử bật kiếm tiền cho 1 trang blogspot nữa cũng đã làm theo hướng dẫn và chèn được quảng cáo nhưng quảng cáo ko hiển thị
Khi mình vào adsense kiểm tra thì nó cứ báo là " Tài khoản AdSense của bạn chỉ được bật để hiển thị quảng cáo trên YouTube. Nếu bạn muốn hiển thị quảng cáo trên trang web khác, bạn cần phải cung cấp cho chúng tôi URL của trang web mà bạn muốn kiếm tiền. Bạn có thể làm điều này qua biểu mẫu đăng ký một lần. Tìm hiểu thêm."
Có ai đã từng bị như này chưa?cho mình hỏi làm sao để xóa được thông báo đó vậy? sợ GA die mất .tks m.n

Cho mình hỏi 2 câu:
1. Blogspot đó bạn dùng tên miền của blogspot hay tên miền riêng ???
2. Hiện tại đã hiện quảng cáo trên trang của bạn chưa ???
Trả lời 2 câu này xong hy vọng sẽ có giải đáp cho bạn :)

1.tên miền blogspot
2. đăng ký xong vào tạo quảng cáo không thấy quảng cáo hiện lên.vào GA kiểm tra thì có thông báo như vậy. mình tới blog hủy liên kết với ga này và liên kết với ga mới tạo nhưng k được chấp nhận.đã vào GA ẩn hết mã quảng cáo đã tạo mà vẫn không mất thông báo đó.bạn có cách gì xóa nó không? cũng khá lâu rồi, sợ GA die :((

Mã quảng cáo bạn tao phải để 30~1 tiếng nó mới hiện ra nha.
Còn về cái thông báo đỏ trên chỉ là nó hướng dẫn cách nâng cấp từ acc Hosted lên Content thôi, bạn đừng chú ý cái thông báo đỏ đó :)

để nửa ngày rồi bạn.có vùng quảng cáo nhưng chỉ có màu trắng thôi.vào đọc thấy có 1 thớt ở dưới bị khóa GA do liên kết web k đủ điều kiện nên thấy hơi lo @@

có 2 bài, chủ yếu copy chỉnh sửa. giờ đọc mới biết nó có thuật toán phát hiện. từ khóa gì bạn?

Minh cung bi thong bao do . Nhung mang cham qua khong the vao blogspot kiem tra co dang quang cao cua adsense chua. Ban nao vao blog xem giup minh co chua voi : goaltycoonvietnam.blogspot.com

chưa ai giải quyết cho à. Xóa cái quảng cáo đặt ở blog đi là hết.

Hiện tại GA cho youtube không đặt được quảng cáo trên blog nữa rồi.

Còn cái thông báo đó thì kệ mẹ mó thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week