Cần xoay vốn nhanh trong vòng 3 tháng!!!

Đòi hỏi trong 3 tháng phải có đc số tiền đó thì chắc chắn bạn k thể có đc, mà nếu bạn cố gắng để đạt đc số $ đó = cách làm mmo, thì mình nghĩ ra trường bạn sẽ chuyển hẳn sang mmo chứ k thể theo nỗi cái ngành hiện tại bạn đang học đâu. Chia buồn ^_^

Đòi hỏi trong 3 tháng phải có đc số tiền đó thì chắc chắn bạn k thể có đc, mà nếu bạn cố gắng để đạt đc số $ đó = cách làm mmo, thì mình nghĩ ra trường bạn sẽ chuyển hẳn sang mmo chứ k thể theo nỗi cái ngành hiện tại bạn đang học đâu. Chia buồn ^_^
:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Để kiếm tiền mmo mà trong thời gian ngắn đối với newbie mmo như e thì gần như bất khả thi trừ khi chơi các thể loại rủi ro cao 1 ăn cả ngã về không (hyip, ***, game, invest....). A khuyên e nên bỏ ý định đó, xoay thử bên ngoài, xong chuyện thì lên đây học mmo sau :)
P/S: nếu có ai inbox hay pm riêng dụ dỗ hướng dẫn này kia thì nên suy nghĩ kỹ, 90% là scam ;)

1 ngày cũng dc. cầm 1tr ra làm con số 55 ngay và luôn :D
Thớt chắc học trường KTS nhờ. Nghe bọn thời trang bên đó bảo đồ án toàn trăm tr nghe mà sợ :D
à thớt biết em Diệu Quân bên thời trang ko, năm 2 thì phải :)

Cảm ơn anh, mà anh ơi hội thảo này có cần lệ phí tham dự hay gì không ạ?? Tại em thấy đăng ký online thì tới đó không biết người ta kiểm tra tên như thế nào

tâm lý bất ổn như bây giờ đụng vô forex là tiu ngay :D

Indiegogo << Dang hoan canh cua ban len trang nay bang TA. Ng ta thay thuong thi se quyen gop. Ko can tra lai. Trang nay may dua singapore dung de quyen gop tien giup do thim VN bi lua dao cai Iphone ay.

Minh cho ban vay 13tr 5% cung dc. Nhung lay j chac chan ban tra ;)

1 ngày cũng dc. cầm 1tr ra làm con số 55 ngay và luôn :D
Thớt chắc học trường KTS nhờ. Nghe bọn thời trang bên đó bảo đồ án toàn trăm tr nghe mà sợ :D
à thớt biết em Diệu Quân bên thời trang ko, năm 2 thì phải :)

tâm lý bất ổn như bây giờ đụng vô forex là tiu ngay :D

KTS là trường nào vậy bạn?? Mình học trường khác :D

Indiegogo << Dang hoan canh cua ban len trang nay bang TA. Ng ta thay thuong thi se quyen gop. Ko can tra lai. Trang nay may dua singapore dung de quyen gop tien giup do thim VN bi lua dao cai Iphone ay.

Minh cho ban vay 13tr 5% cung dc. Nhung lay j chac chan ban tra ;)

Thì mình cũng nói là đi xoay sở bên ngoài rồi, giờ còn 13tr ko còn tính cách nào đc hết mới lên đây hỏi mà :(

Để kiếm tiền mmo mà trong thời gian ngắn đối với newbie mmo như e thì gần như bất khả thi trừ khi chơi các thể loại rủi ro cao 1 ăn cả ngã về không (hyip, ***, game, invest....). A khuyên e nên bỏ ý định đó, xoay thử bên ngoài, xong chuyện thì lên đây học mmo sau :)
P/S: nếu có ai inbox hay pm riêng dụ dỗ hướng dẫn này kia thì nên suy nghĩ kỹ, 90% là scam ;)

Cũng có vài người rồi, mà họ nó gì đó em chả hiểu :D

Thực ra rất khó nói, vì rất nhiều điều để nói. Với cả trong thời gian gần đây Nhà nước mạnh tay lắm, mấy cty có gốc lớn còn bị bứng kìa. Thôi thì cũng là ae cùng nhà mmo nên mình cho bạn cái link này (đừng public rộng rãi nhé) http://bit.ly/1GVw8dE mong là có thể giúp bạn có thêm hiểu biết về đặc thù của forex

anh ơi có người bảo tâm lý bất ổn nhảy vào là chết kài :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,910
174,089
Latest member
manhlinh217

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week